நைட்டி அணிந்த பெண்ணுடன் உல்லாசம்! பெரியகுளம் வேட்பாளர் கதிர்காமு வீடியோ ரிலீஸ்! பெரும் சிக்கலில் தினகரன்!

தமிழகத்தில் சட்டமன்ற தொகுதியில் போட்டியிடும் அ.ம.மு.க. வேட்பாளர் கதிர்காமு என்பவர் பெண் ஒருவருக்கு பாலியல் தொல்லை கொடுக்கும் வீடியோ தற்போது சமூகவலைத்தளங்களில் தீயாய் பரவி வருகிறது. தேனி மாவட்டம் பெரியகுளத்தைச் சேர்ந்தவர் டாக்டர் கதிர்காமு. இவர் கடந்த 4 ஆண்டுகளுக்கு முன்பு தேனி அல்லிநகரத்தில் உள்ள தனது மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்கு வந்த ஒரு பெண்ணை மயக்கமடைய வைத்து அவரை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக புகார் எழுந்தது. இது குறித்து பொலிசார் வழக்கு பதிவு செய்து விசாரணை மேற்கொண்டு வருகின்றனர். அதன் பின் கதிர்காமு அ.தி.மு.க. சார்பில் கடந்த முறை பெரியகுளம் சட்டமன்ற தொகுதியில் போட்டியிட்டு எம்.எல்.ஏ. ஆனார்.

ஜெயலலிதா மறைவுக்கு பிறகு இவர் சசிகலா அணிக்கு தாவினார். இதனால் தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட்ட இவர், தற்போது மீண்டும் அமமுக தினகரன் கட்சி சார்பில் தற்போது மீண்டும் பெரியகுளம் தொகுதியில் வேட்பாளராக களத்தில் இறங்கியுள்ளார். இதையடுத்து தற்போது கதிர்காமு மீது தேனி அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் ஒரு பெண் பாலியல் புகார் அளித்துள்ளார். அதில் 35 வயது மதிக்கத்தக்க தன்னை கதிர்காமு ஆசை வார்த்தை கூறி ஏமாற்றி பாலியல் பலாத்காரம் செய்து விட்டதாகவும், இதனை வெளியே சொன்னால் கொலை செய்து விடுவேன் என்று மிரட்டியதாகவும் புகாரில் கூறியுள்ளார்.

அதன் பேரில் கதிர்காமு மீது பாலியல் பலாத்காரம், கொலை மிரட்டல் உள்பட 3 பிரிவுகளின் கீழ் வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. கடந்த 2015-ஆம் ஆண்டு நடந்த சம்பவத்துக்கு 4 ஆண்டுகள் கழித்து தாமதமாக புகார் அளிப்பதன் காரணம் குறித்து அந்த பெண்ணிடம் கேட்ட போது பொள்ளாச்சி பாலியல் சம்பவத்தைத் தொடர்ந்தே தனக்கு உயிர் பாதுகாப்பு, மான பாதுகாப்பு கேட்டு புகார் அளித்துள்ளதாக குறிப்பிட்டுள்ளார். இதனிடையே கதிர்காமு தொடர்பான சர்ச்சைக்குரிய வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வேகமாக பரவியது. அந்த காட்சியில் இருப்பது டாக்டர் கதிர்காமுதானா? என்பது குறித்து விசாரணை நடத்தப்பட்டு வருகிறது.

இது குறித்து டாக்டர் கதிர்காமு கூறுகையில், என் மீது அளிக்கப்பட்டுள்ள புகார் முற்றிலும் பொய்யானது, தோல்வி பயம் காரணமாக எதிரணியினர் இப்படி செய்கின்றனர் என கூறியுள்ளார். மேலும் வைரலாகும் வீடியோவில் கதிர்காமு, பெண் ஒருவருடன் உல்லாசமாக இருப்பது போன்று உள்ளது. அந்த காட்சியை யாரோ ஒரு நபர் தெரியாமல் வீடியோ எடுத்துள்ளார். கதிர் காமு தான் இல்லை என்று மறுத்தாலும் அந்த வீடியோவில் அவர் தான் இருக்கிறார் என்பதை உறுதி செய்யும் வகையில் உள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *