பொதுவெளியில் நடந்த முதலிரவு சொதப்புன மாப்பிளைக்கு என்ன தண்டனை தெரியுமா நடந்ததை நீங்களே பாருங்கள்.வீடியோ உள்ளெ.

இந்தியாவின் ஒரு மாநிலமான நக்லாந்தில் தான் இப்படி ஒரு கொடுமை அரங்கேறுகிறது.இது இன்னமும் தொடர்ந்து கொண்டு தான் இருக்கிறது.இது பல சமூக ஆர்வலர்களை முகம் சுளிக்க வைத்துள்ளது.ஆனால் அதை கண்டு அந்த ஊர் மக்கள் மாறப்போவதும் ஏனெனில் அது அவர்களுடைய

பாரம்பரியமாம்.நாகலாந்து மாநிலம் இன்னும் வளர்ச்சி அடையாத மாநிலத்தில் ஒன்று அங்கு மலைவாழ் மக்களின் எண்ணிக்கை அதிகம் உண்டு.அங்குள்ள மக்கள் நாம் செய்யும் செயல்களை தான் சற்று வித்தியாசமாக பார்ப்பார்கள்.மேலும் இது போன்ற வேடிக்கையான சம்பவங்கள் வடமாநிலங்களில் தான் நடக்கும்.

அங்கு 17 பெண் ஒருவளுக்கு திருமணம் செய்துள்ளார்கள்.அதற்கு பின்பு தான் மாப்பிளைக்கு இருக்கிறது சோகம்.திருமணம் முடிந்த கையோட அவர்களுக்கு முதலிரவுக்கு ஏற்பாடு செய்வார்கள்.அதும் பொதுவெளியில் அனைவரின் முன்னிலையில் முதலிரவுக்கு ஏற்பாடு செய்திருப்பார்கள்.

அதில் சரியாய் செய்யாத மாப்பிளையை பஞ்சாயத்தார்கள் பிரித்து வைத்து விடுவார்கள்.பின்னர் அந்த பெண்ணுக்கு வேறுஒரு மாப்பிளையை பார்த்து வைப்பார்கள்.இன்னும் பல கிராமங்களில் இது போன்ற சம்பரிதாயகள் இருந்து கொண்டு தான் இருக்கிறது.அங்கு நடக்குற கூத்தை நீங்களே இந்த வீடியோவில் பாருங்கள்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*