இந்தியாவையே திரும்பி பார்க்க வைத்த தமிழ் போலீஸ் செய்த சாதனை பாருங்க..!

இந்தியாவையே திரும்பி பார்க்க வைத்த தமிழ் போலீஸ் செய்த சாதனை பாருங்க! – வீடியோ இணைப்பு. வீடியோ கீழ இருக்கு பாருங்க இதே போல பல வீடியோக்களை பார்க்க எங்கள் இணையத்தில் இணைந்திருங்கள். ஏற்கவனே அவள் என்ற தொடரில் நடித்திருந்தாலும் நந்தினி தொடர் தான் இவருக்கு நல்ல அறிமுகத்தை ரசிகர்கள் மத்தியில் ஏற்படுத்தி கொடுத்துள்ளது.

இயக்குனர் இயக்கத்தில் சுந்தர்.சி தயாரிப்பில் உருவாகும் இந்த நந்தினி சீரியல் சன் டிவியில் ஒலிபரப்பு செய்யப்படுகிறது. சொல்லிக்கொள்ளும் படியான ரசிகர்களை கொண்டுள்ளார் நடிகை நித்யா ராம். இவர், நடிகை ரச்சிதா ராமின் உடன் பிறந்த அக்கா ஆவார்.

நடன வீடியோக்கள், இல்லறம், அறிவியல், நிகழ்வுகள், விளையாட்டு செய்திகள், வீட்டுக்குறிப்புகள், அழகு குறிப்புகள், பண்பாடு, நாகரீகம், கலை, இலக்கியம் சார்ந்த பதிவுகள் போன்ற பல்சுவை தளமாக இந்த தளம் வடிவமைக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த தளத்தில் உங்களின் கருத்துக்கள் பதிவு செய்யவும் சந்தேகங்களை கேட்கவும் வசதி செய்யப்பட்டுள்ளது.இதைப்பற்றி மேலும் தகவல் பெற கீழேயுள்ள விடியோவை பாருங்கள்

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*