தூங்கிகொண்டு இருந்த மனைவியை நாசம் செய்த திருடன் – வெளியான அதிர்ச்சி காரணம்..! அடப்பாவி திருடா இதெல்லாம் காரணமா

வேலூரில் லதா என்னும் பெண் தனியாக வசித்து வந்தார்.இவர் கணவர் மலேசியாவில் வியாபாரம் செய்து வருகிறார்.இவருக்கு குழந்தை பாக்கியம் இல்லை.ஆனால் பல கோடி சொத்து உள்ளவர் மற்றும் வசதியானவர்.இவர் வீட்டில் கடந்த செவ்வாய்க்கிழமை தங்க கட்டிகள் மற்றும் பணங்கள் திருட்டு போனது.அத்துடன் வீட்டில் இருந்த லதாவையும் திருடன் பஜனை செய்துள்ளான்.

லதா அளித்த புகாரால் போலீச்சார் தீவிரமாக விசாரித்தனர்.இதனை தொடர்ந்து போலீச்சார் நடத்திய வீசாரனையில் லதா வீட்டின் முன் மீன் விற்று வந்தவர் பிடிப்பட்டார். திருடனிடம் நடத்திய இதனை தொடர்ந்து போலீச்சார் நடத்திய வீசாரனையில் லதா வீட்டின் முன் மீன் விற்று வந்தவர் பிடிப்பட்டார்.

திருடனிடம் நடத்திய விசாரனையில் லதா வீட்டில் திருட கடந்த இரண்டு மாதங்களாக திட்டமிட்டதாகவும் நல்ல நேரம் வாய்த்ததால் திருடியதாகவும் கூறினார்.

மேலும் திருடன் பணத்தை திருடும் போது லதாவையும் நாசம் செய்து விட்டதாகவும் ஒப்புக்கொண்டார்.இதனால் திருடனுக்கு எட்டு வருட சிறை தண்டனை வழங்கி தலைமை நீதிபதி உத்திரவிட்டார்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*