மனித ஊறுகாய்க்கு பஞ்சமில்லை 30 வயது பெண்ணின் அதிர்ச்சி வாக்குமூலம் ..இன்னும் எண்ணலாம் நடக்கபோதோ!!!

பெண் ஒருவர் 30 பெண்களை கொன்று தின்றதாக புகார் எழுந்ததை அடுத்து, சந்தேகத்தின் பெயரில் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.ரஷ்யாவை சேர்ந்த இந்த பெண் தனது கணவரோடு சேர்ந்து ஒரு பெண்ணை கொன்றதற்காக கைது செய்யப்பட்டனர். அப்போது அந்த பெண்ணின் மொபைல் போனை ஆராய்ந்த

போது கொல்லப்பட்ட பெண்ணின் உடலை வெட்டி அதனுடன் போட்டோ எடுத்திருந்தது தெரியவந்தது.இதனால், அவர்கள் வீட்டில் மேற்கொண்ட சோதனையில் அங்கு மனிதர்களின் உடல் பாகங்கள் ஃப்ரீசரிலும், ஊறுகாயாக பாட்டில்களிலும் இருந்ததை கண்டு அதிர்ச்சி அடைந்துள்ளனர். இதன் பின்னர் மேற்கொள்ளப்பட்ட் தீவிர விசாரணையில் இந்த பெண் ஏற்கனவே இது போன்று 30 பெண்களை கொன்று தின்றது அம்பளமாகியுள்ளது.மேலும் இவருக்கு மனித ஊறுகாய் என்றால் மிகவும் பிடிக்குமாம்.

இதனை கண்டு அணைத்து தரப்பு மக்களும் அதிர்ச்சி அடைந்தனர்.அந்த பெண்ணின் இந்த கொடூர செயலுக்கு என்ன காரணம் என்று தெரியாமல் போலீசார் கொழப்பத்தில் உள்ளனர்.மேலும் விசாரணையில் உண்மைகள் வெளிவரும் என்று எதிர்பார்க்க படுகிறது. எனவே, இந்த பெண்ணிற்கு 15 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை வழங்கப்படலாம் எனவும், அவளது கணவருக்கு காச நோய் உள்ளதால் அவரை இன்னும் விசாரிக்கவில்லை எனவும் தெரியவந்துள்ளது.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*