கரண்ட் பில் அதிகமா வருதா..? இத மட்டும் செய்யுங்க 100 யூனிட்க்கு மேல போகது – பயனுள்ள தகவல்..!

கரெண்ட் பில் அதிகமா வருதா அதை பாதியாக குறைக்க எளிமையான வழி…! நாம் என்னதான் கரெண்ட் சிக்கனமாக உபயோகித்தாலும் எப்படியாது மாத இறுதியில் எப்படியும் கரண்ட் பில் அதிகமாக வந்துடும் .நாமும் சமந்த பட்டோரிடமும் கேட்டு பார்த்து இருப்போம் இதற்கான சரியான பதில் கிடைத்திருக்காது . வெயில் காலம் வந்தாலே அனைவரையும் வெப்பத்தால் காய்ச்சி எடுத்து விடும். அதனால் அனைவரும் வீட்டில் ஏசி போட வேண்டும் என்று நினைப்பார்கள்.

ஆனால் அதிக செலவாகுமே அதை விட கரண்ட் பில் அதிகமாகுமே என்ற காரணத்தாலே வாங்க மாட்டார்கள்.கரண்ட் பில் வருதா? இத செய்யுங்க 100 யூனிட்க்கு மேல போகது. உங்களுக்கு கரெண்ட் பில் அதிகமா வருதா.அதை பாதியாக குறைக்க எளிமையான வழி – அனைவருக்கும் பகிருங்கள்.இந்த வீடியோவை மிஸ் பண்ணாமல் பாருங்கள் .வீடியோ பிடித்திருந்தால் உங்கள் நண்பர்களுக்கும் பகிருங்கள் .இதுபோன்ற சுவாரசியமான பதிவுகளுக்கு நமது பக்கத்தில் இணைந்திருங்கள் .

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*