சற்றுமுன் விஜய்யுடன் நடித்த பிரபல நடிகர் மாரடைப்பால் மரணம் – அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்..!

மரணம் என்பது நமக்கு எப்பொழுது வேண்டுமானாலும் வரலாம்.கல் தடுக்கி செத்தவனும் உண்டு லாரி ஏறி பிழைத்தவனும் உண்டு.அதுபோல் மரணம் என்பது நமக்கு எப்போது வேண்டுமானாலும் நிகழலாம்.தற்போது வேலூர் அருகே நடந்துள்ள ஒரு சம்பவம் அனைவரையும் அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது,சற்றுமுன் விஜய்யுடன் நடித்த பிரபல நடிகர் மாரடைப்பால் மரணம் – அதிர்ச்சியில் திரையுலகம்..!

மேலும் அதனை பற்றி கீழே வரும் வீடியோ வில் விரிவாக பாக்கலாம்…. வீடியோ பார்த்துட்டு மறக்காம உங்க நண்பர்களுக்கு ஷேர் பண்ணுங்க வீடியோ பிடிச்சு இருந்தா மறக்காம லைக் பண்ணுங்க உங்க கருத்துக்களை கமெண்ட் பண்ணுங்க வீடியோ கீழே கொடுக்க பட்டுள்ளது . இதுபோன்ற வீடியோக்களை காண எங்களுடைய பக்கத்தை லைக் செய்யுங்க…

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*