நடிகர் தனுஷின் சகோதரியா இது…? வியப்பில் வாயடைத்து போன ரசிகர்கள்…!

தமிழ்த் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவரான தனுஷின் சகோதரியின் புகைப்படம் சமூகவலைத்தளத்தில் பரவ ஆரம்பித்துள்ளது. நடிகர் தனுஷ் பற்றி அனைவருக்கும் தெரிந்திருக்கும், ‘ஒய் திஸ் கொலவெறி கொலவெறி கொலவெறிடி’ என்ற பாடல் மூலமாக உலகையே தன் பக்கம் திரும்பிப் பார்க்கச் செய்தவர், நடிகர் தனுஷ். பிரபல கிராமக்கதைகளின் இயக்குனர் கஸ்தூரிராஜாவின் மகன், இயக்குனர் செல்வா ராகவனின் தம்பி, சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் மருமகன் எனப் பல சிறப்பம்சங்களை உடைய அவர், பாடலாசிரியர், தயாரிப்பாளர் எனப் படிப்படியாக உயர்ந்து, இன்று ஹாலிவுட் திரையுலகிலும் வெற்றிக்கொடியை நட்டுள்ளார்.

ஆனால் அவருக்கு இப்படி ஒரு அழகிய சகோதரி இருப்பது பலருக்கு தெரியாது. இந்நிலையில், தனுஷின் சகோதரியின் புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் வியப்பில் மூழ்கியுள்ளனர். இவ்வளவு அழகிய தங்கையா என்றும் கேள்வி எழுப்பியுள்ளனர்.  இதேவேளை, தனுஷ் செல்வராகவனின் இயக்கத்தில் வெளியான துள்ளுவதோ இளமையில் என்ற படம் மூலம் தமிழ்த் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார்.

இவர் ஆடுகளம் படத்தில் சிறப்பாக நடித்ததற்காக 2011ல் சிறந்த நடிகருக்கான இந்திய தேசிய விருதைப் பெற்றார்.3 என்ற தமிழ் திரைப்படத்திற்காக 2011 ஆம் ஆண்டு இறுதியில் இவர் பாடிய ஒய் திஸ் கொலவெறி டி என்ற பாடல்

யூடியூப் இணையதளத்தில் வெளியாகி சில மணி நேரங்களிலேயே அதிகம் பேரால் பர்வையிடப்பட்டதால் ஓரிரு நாட்களில் தேசிய அளவில் பேசப்பட்டார். அவர் தங்கையின் புகைப்படம் இதோ

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*