திருமணமாகி 5 ஆண்டுகள் கழித்து சீமானுக்கு அடித்த அதிர்ஷ்டம்..!! மகிழ்ச்சியில் குடும்பத்தார்

சீமான்-கயல்விழி கடந்த 2013-ம் ஆண்டு செப்டம்பர் மாதம் திருமணம் சென்னை நந்தனம் ஒய்எம்சிஏ அரங்கில்நடைபெற்றது. தமிழ்முறைப்படி சீர்திருத்த முறையில் திருமணம் நடந்தது.தமிழின் முதல் எழுத்தான ‘அ’ பொறிக்கப்பட்ட டொலருடன் கூடிய தாலியை பழ.நெடுமாறன் எடுத்து தர, அதை வாங்கி சீமான் கயல்விழி கழுத்தில் கட்டினார். திருமணமாகி 5 அண்டுகள் ஆன நிலையில் சீமான்-கயல்விழி தம்பதிக்கு இன்று ஆண் குழந்தை பிறந்துள்ளது. சென்னை தி.நகரில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் கயல்விழிக்கு பிரசவம் நடந்தது.தாயும் சேயும் நலம் எனத் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சீமான் தந்தை ஆகியுள்ளதால், நாம் தமிழர் கட்சியினர் அனைவரும் சந்தோஷத்தில் ஒருவருக்கொருவர் இனிப்புகளை பரிமாறிக்கொண்டனர்.

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*