மாதவிடாய் என்று கூட தெரியாமல் இருந்த மாணவி சக மாணவன் செய்த செயல் – வீடியோ பாருங்க கண் கலந்கிடுவீங்க!!

தீட்டு, மாதவிலக்கு போன்ற வார்த்தைகளே வேண்டாத விஷயம் நடந்துவிட்ட உணர்வைத் தருகின்றன. மாதவிடாய் சுழற்சி என்பது ஒரு பெண் ஆரோக்கியமாக இருக்கிறாள் என்பதற்கு அடையாளம். பெண்ணின் வளர்ச்சிப் படி நிலைகளில் இதுவும் ஒன்று. ஆனால், ஒரு பெண் பருவம் எய்துவதை சமூகம் எப்படி எதிர்கொள்கிறது?இந்த பதிவில் பார்ப்போம் மாதவிடாய் என்று கூட தெரியாமல் இருந்த மாணவி சக மாணவன் செய்த செயல் – வீடியோ பாருங்க கண் கலந்கிடுவீங்க!!  வெளிவந்த அதிர்ச்சி வீடியோ! வீடியோ மிஸ் பண்ணாம பாருங்கள்… இந்த வீடியோ குறித்த உங்கள் மேலான கருத்துக்களை பதிவு செய்யுங்கள். இந்த வீடியோ உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருந்தால், உங்கள் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளுங்கள். நன்றி!

Be the first to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published.


*