கிழிந்த உடை, கவர்ச்சி போஸ், நீங்களுமா நயன்தாரா..?? இணையத்தில் செம்ம வைரலாகும் புகைப்படம் உள்ளே

தமிழ் சினிமாவில் பல நடிகர் நடிகைகள் உள்ளார்கள். அன்று முதல் இன்று வரை நாம் பல நடிகர் நடிகைகளை பார்த்து ள்ளோம். ஒவ்வொருவரும் அவரது நடிப்பின் திறமையால் தங்களுக்கான இடத்தை இன்று வரை நிலைநிறுத்துகின்றனர் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். ஆனால் தமிழ் சினிமாவில் தற்போது புது முகங்களின் வருகை அதிகரித்துள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

இந்நிலையில்  நயன்தாரா இன்று தமிழ் சினிமாவின் லேடி சூப்பர் ஸ்டார் என்று அழைக்கபப்டுபவர். இவர் தற்போது ரஜினிகாந்த் படத்தில் நடித்து வருகின்றார். இந்நிலையில் நயன்தாரா சமீபத்தில் கொடுத்த போஸ் தான் இணையத்தில் செம்ம வைரல், இதில் கிழிந்த பேஷன் உடையில் போஸ் கொ டுத்து ள்ளார். இது தான் இணையத்தில் பலராலும் ஷேர் செய்யப்பட,

நீங்களும் இப்படியெல்லாம் போஸ் கொ டுக்க ஆரம்பித்துவிட்டீர்களா என்று ரசிகர்களும் கேட்க ஆரம்பித்துவிட்டனர். தற்போது இணையத்தில் இது போன்று ஹா ட்டான பு கைப்படம் மற்றும் விடீயோக்களை ப திவி டுவது நடிகைகளுக்கு வ ழக்கமா கிவிட்டது என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.