உ ள் ளா டை யி ல் லா ம ல் சே லை யை மட்டும் போ ர் த் தி க் கொ ண்டு போட்டோஹுட்.. எடுத்த நடிகை இந்துஜா

சினிமாவில் இளம் நடிகைகள் பல பேர் வளர்ந்து வரும் சூழலில் மேயாத மான் படத்தில் சகோதரி கதாபாத்திரத்தில் நடித்து அதன்பின் ஹீரோயினாக அறிமுகமானவர் நடிகை இந்துஜா ரவிச்சந்திரன். சமீபத்தில் நடிகர் விஜய் நடித்த பிகில் படத்தில் க மிட் டாகி நடித்திருந்தார். இதன் மூலம் பல படங்களில் க மி ட்டா கவும் உள்ளார். இந்நிலையில் சமுக வலை த்த ளத்தில் அதிக ஆ ர்வ முள்ள இந்துஜா க வ ர் ச் சி போட்டோஹுட்களை செ ய்து வருகிறார்.

இந்நிலையில் சே லை யை போ ர்த் திக் கொ ண்டு உ ள் ளா டை இல் லா மல் புகைப்படத்தை வெ ளியிட் டுள்ளார். ரசிகர்களுக்கு டிரீட்டாக இப்படி புகைப்படத்தை வெ ளியிட்டது ரசிகர்கள் க லா ய் த்தும் வருகிறார். அது மட்டும் இல்லாமல் மேயாதமான் இந்துஜா இப்போது தமிழ் சினிமாவின் மு க்கிய நடிகை. நல்ல நடிகை என பெயர் எ டுத்துள்ள அவர் பெ ரு ம்பாலும் குடும்பப்பாங்கனா வேடங்களில் தான் நடித்து வருகிறார்.  சமீபத்தில் வெ ளிவந்த சூப்பர் டூப்பர் படத்தில் லே சா க கி ளா ம ர் கா ட்டி மு யற்சித்தார்.

ஆனால் அது ஒ ர்க் கவு ட் ஆகவில்லை. மேயாதமான் திரைப்படத்திற்குப் பின்னர் பல் வேறு படங்களில் துணை நடிகையாக நடித்து வந்தார் நடிகை இந்துஜா.  அதே போல சமீபத்தில் பொது நிகழ்ச்சி ஒன்றிற்கு மிக மெ ல் லி ய ஆடை யில் செ ன்ற இந்துஜாவின் புகைப்படம் சமூக வலைத்தளத்தில் வைரலானது.

இந்நிலையில், ப டு க் கை யில் படுத்துக்கொண்டு க்யூ ட்டா ன சில புகைப்படங்களை வெ ளியி ட்டு ள்ளார் அம்மணி.இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தூ ங் கு ம் போது கூட செ ம்ம க்யூட்டா இருப்பீங்க போல என்று கூறி வருகிறார்கள்.