“மேலாடை இல்லாமல் போட்டோ அனுப்புங்க..” என கேட்ட ரசிகருக்கு உடனே அனுப்பிய நடிகை..! – நெஜமாவே..? நீங்களே பாருங்க..!

தற்போது இருக்கும் நிலை என்னவென்றால் வலைத்தளம் மூலம் பிரபலமாகி முன்னணி நடிகருக்கே ஜோடியாகி விடலாம் எனும் அளவுக்கு சமூக வலைதளங்கள் உள்ளன . அதற்கு சிறந்த எடுத்துக்காட்டு நடிகை மாளவிகா மோகனனை சொல்லலாம். சமூக வலைதளங்களில் க வ ர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டு வந்த போது நெட்டிசன்கள் தவிர பல சினிமா ரசிகர்களுக்கு இவர் யார் என்றே தெரியாது. ஆனால், சமூக வலைத்தளம் இவருக்கு மி கப்பெரிய வாய்பை பெற்றுக்கொடுத்தது.

முதல் படமே சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிக்கு தங்கையாகவும், சசிகுமாருக்கு ஜோடியாகவும் நடித்தார். அடுத்த படமே நம்ம தளபதி விஜய்யோடு. பல நடிகைகள் கனவு மட்டுமே கண்டு கொண்டிருக்கும் ஒரு விஷயம் இவர் வாழ்கையில் நிஜமாகவே நடந்து விட்டது. இதனால், சமூக வலைத்தளங்களை நடிகைகள் அ திக அளவில் பயன்படுத்துகிறார்கள். அந்த வகையில், பாலிவுட் நடிகர் ஆஞ்சல் அகர்வால் என்பவர் சமீப காலமாக ஆக்டிவாக இருக்கிறார். ரசிகர்களின் எல்லா விதமாக கேள்விகளுக்கும் பதில் கொடுக்கும் அம்மணி. 

கோக்கு மாக்கான கேள்வி கேட்கும் அசடுகளுக்கு சுளுக்க டி பதில் கொடுக்கிறார். அந்த வகையில், தற்போது அப்படியான அசடு ஒருவர் மேலாடை இல்லாமல் ஒரு புகைப்படம் அனுப்புங்க என்று கேட்டதற்கு வெறும் பேன்ட் மட்டும் அணிந்து கொண்டு தன்னுடைய கால் பாகம் மட்டும் தெரியும்ப டி சுளுக்க டி கொடுத்துள்ளார்.