“முன்னாடி என்ன காயின் போடற உண்டியலா”..?? – ச ர் ச்சை நடிகை மீரா மிதுனின் க வ ர்ச்சி புகைப்படத்தை பார்த்து ரசிகர்கள் கேள்வி..!!

நடிகை மீரா மிதுன். பிக் பாஸ் சீசன் 3 நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டு ஒட்டுமொத்த மக்களின் வெ றுப்பையும் சம்பாதித்தவர்.  மீரா மிதுன் அவ்வப்போது க வ ர்ச்சியான வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு அதில் ரசிகர்கள் இல்லை என்றால் நான் இல்லை எனவும் குறிப்பிடுவார். உண்மையிலேயே அவருக்கு ரசிகர்கள் இல்லை என்பது தெரிந்தும் பெருமை பீற்றிக் கொண்டு வருகிறார்.

மீரா மிதுன் அவ்வப்போது படு கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை கிறங்கடிக்க வைத்துள்ளார். பல ரசிகர்கள் அவரது கவர்ச்சியான புகைப்படங்களுக்கு கண்டபடி ரிப்ளை செய்தும் வருகின்றனர். அந்த வகையில் சமீபத்தில் முன்னழகு தெரியும் புகைப்படம் ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளார். மீரா மிதுன் இன்ஸ்டகிராம் பக்கத்தில் பல வகையான க வ ர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டுள்ளார் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

இவர் வெ ளியிட்டுள்ள புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் லாக் டோவ்ன் சமயம் என்று கூட பாராமல் தி ட்டி தீ ர்த்து வருகின்றனர். அதாவது எவ்வளவு தி ட்டியும் உனக்கு அறிவு இல்லையா, பாடி சோடா, ஒரு ரூபாய் காயின் போட்டு பேசிக்கலாம் என்று இரட்டை அர்த்தத்தில் க லாய்க்கும் நெட்டிசன்கள். தற்போது அந்த நடிகை ஒரு ஃபோட்டோ போட்டது கு த்தமா என்று தலையில் அ டித்துக் கொ ள்கிறாராம்..