மேலாடை அணியாமல் மிக மோ சமான புகைப்படத்தை வெ ளியிட்ட கபாலி பட நாயகி..! ரசிகர்களை க டும் கோ பத்திற்கு உள்ளாகிய புகைப்படம் இதோ..!

ராதிகா ஆப்தே தமிழ் சினிமாவிற்கு  “கபாலி” படத்தில் சூப்பர்ஸ்டார் ஜோடியாக நடித்து இருந்தார். அந்த படம் எதிர் பார்த்த அளவிற்கு இல்லை என்றாலும் ரஜினி மற்றும் ராதிகா நடிப்பு அருமையாக இருந்தது. அதனை தொடர்ந்து ராதிகா ஒரு குறும்படத்தில் அந்த இடத்தை காட்டி நடித்ததை சென்சாரில் எடுத்துவிட்டார்கள், ஆனால் எப்படியோ அந்த வீடியோ இணையத்தில் வெளியாகி  ச ர் ச்சையை கி ளப்பியது.

அதன் பின் ஹிந்தியில் “பர்சேட்” என்ற படத்தில் நடித்து இருந்தார். அந்த படம் மாபெரும் ச ர் ச்சையை கி ளப்பியது. அந்த அப்படத்தில் ஒரு படி மேல் போ ய் அ ரைநி ர்வாண காட்சிகளில் நடித்து தனது பெயரை கெ டுத்து கொண்டார் ராதிகா. அந்த படத்தின் மோ சமான காட்சிகள் இப்படி இந்த நடிகை நடிக்கலாமா என்று அனைவரையும் டென்ஷன் ஆ க்கியது.

தற்பொழுது கொரோ னா ஊரடங்கு உத்தரவால் அனைவரும் வீட்டினுள்  இருந்து எதாவது புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டு வருகின்றனர். இந்நிலையில் உள்ளாடை ஒன்றும் அணியாமல் பிகினி உடையுடன் புகைப்படத்தை வெ ளியிட்டு நெட்டிசன் கோ வத்திற்கு ஆளாகி உள்ளார். இந்த நேரத்தில் இது போன்று படங்கள் போ டணுமா என்று கேள்வி எ ழுப்பி வருகின்றனர்.

 

 

View this post on Instagram

 

Loving the locked down 😎#mindgames #nocoronaintheocean #sociallydistantdivingdesire #dreamingoftheocean

A post shared by Radhika (@radhikaofficial) on