மேலாடையை கழட்டி விட்டு திரை மறைவில் படு சூடான க வர்ச்சி போஸ் – இளசுகளை கிறங்கடித்த இளம் நடிகை..! வைரலாகும் புகைப்படம் உள்ளே..!

தமிழ் சினிமாவிற்கு புது புது நடிகைகள் வந்த வண்ணம் உள்ளார்கள் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். நாளுக்கு நாள் நடிகர், நடிகைகளின் வரத்து அ திகரித்துக் கொண்டே போகிறது என்று சொல்லலாம். தமிழ் சினிமா துறையில் சாதிக்க பல நபர்கள் போ ராடிவரும் நிலையில் புதுமுகங்கள் பலர் அ றிமுகம் ஆகிறார்கள். படத்திற்கு ஒரு நடிகை வந்து கொண்டே இருக்கிறார்கள் என்று சொல்லும் அளவிற்கு அ திகரிர்த்துள்ளது. இந்நிலையில்,நடிகை ஸ்ருஷ்டி டாங்கே தமிழ் சினிமாவில் “மேகா” என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் அறிமுகமானார்.

இதனை தொடர்ந்து டார்லிங், தர்மதுரை, கத்துக்குட்டி என பல திரைப்படங்களில் நடித்து வந்தார். தொடர்ந்து படங்களில் நடித்து வந்த இவருக்கு சமீப காலமாக சொல்லிக்கொள்ளும் படியான பட வாய்ப்பு அமையவில்லை. பட வாய்ப்பு இல்லை என்றால் பல நடிகைகள் போட்டோ சூ ட் நடத்தி புகைப்படத்தை வெ ளியிடுவது வழக்கம். நடிகை ஸ்ருஷ்டி டாங்கே ஒன்றும் அதற்கு விதிவிலக்கு அல்ல. அதையும் செய்துவந்தார், 

ஆனால், இவர் கொஞ்சம் க வ ர்ச்சியாக புகைப்படம் எடுத்து சமூக வலைத்தளத்தில் வெ ளியிட்டு ப ரப ரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறார். இந்த நிலையில், திரைமறைவில் சட்டை கழட்டி விட்டு முன்னழகு பளீச்சென தெரியும் படி புகைப்படம் எடுத்து சமூக வலைத்தளத்தில் வெ ளியிட்டுள்ளார் அந்த புகைப்படம் வைரலாகி வருகிறது.