கவர்ச்சி போஸ் கொடுத்து இளசுகளின் தூக்கத்தை கெடுத்த கிளாமர் நடிகை கிரண்..! – வைரலாகும் ஹாட் புகைப்படம் இதோ..!

தமிழ் சினிமாவில் அன்று முதல் இன்று வரை நாம் பல நடிகைகளை பார்த்துள்ளோம். ஒரு சில படங்களில் மட்டும் நடித்துவிட்டு அதற்க்கு பிறகு சினிமா பக்கம் காணாமல் போன நடிகைகள் பலர் உள்ளார்கள். இந்நிலையில், நடிகர் விக்ரமின் “ஜெமினி” படத்தில் பட்டையை கி ளப்பிய கிரண், அதற்கு பின், சில படங்களில் நடித்தார். ஆனால், எந்த படமும் பெ ரிதாக பேசப்படவில்லை.

போ தாகுறைக்கு உடல் எடை விட தாறுமாறாக ஏ றி விட்டார். இதனால் பட வாய்ப்புகளை இ ழந்த அவர், சிறிய இடைவெளிக்குப் பின், மீண்டும் சில படங்களில் க வர்ச்சி வேடங்களில் நடித்து மீண்டும் காணாமல் போ னார். தற்போது, மறுபடியும் படத்தில் நடிக்க வேண்டும் என்ற ஆசை, கிரணுக்கு வந்து விட்டது போ லிருக்கிறது. வித விதமாக புகைப்படங்களை எடுத்து, இயக்குனர்கள், தயாரிப்பாளர்களுக்கு அனுப்பி வைத்து, வாய்ப்புக்காக கா த்திருக்கிறார். எடுக்கும் புகைப்படங்களை ரசிகர்களின் கண்களுக்கு வி ருந்து வைத்து வருகிறார்.

அந்த வகையில், தற்போது வீட்டிலேயே இருங்கள் என கூறி தன்னுடைய முன்னழகு எ டுப்பாக தெரியும் படியான செல்ஃபி வீடியோ ஒன்றை வெ ளியிட்டு இளசுகளின் தூக்கத்தை கெ டுத்துள்ளார் இவர். இதோ அந்த புகைப்படம்,,,