இணையத்தில் வைரலாகும் நடிகை ஐஸ்வர்யா மேனனின் டைலாக் வீடியோ..! – அ திர் ச்சியில் உ றைந்து போன ரசிகர்கள்..!

நடிகை ஐஸ்வர்யா மேனன்,  அவர் தமிழ்படம் 2 படத்தில் ஹீரோயினாக நடித்து பிரபலமானார். சமீபத்தில், இவரது நடிப்பில் சமீபத்தில் வெ ளியான ” நான் சிரித்தால்” திரைப்படம் ரசிகர்கள் ம த்தியில் சுமா ரான வரவேற்பை பெற்றது. தொடர்ந்து பட வாய்ப்புகளை பெற போட்டோ ஷூ ட்  பயன்படுத்துகிறார்.

இப்போது கையில் பட வாய்ப்புகள் எதுவும் இல்லை. இதனால், க வர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டு வாய்ப்பு தேடி வரும் இவர் தன்னுடைய கா லின் அ ழகு தெரியும்ப டியான க வர்ச்சி போஸ் கொடுத்து அந்த புகைப்படங்களை இணையத்தில் வெ ளியிட்டு வருகிறார்.
இவர் வெ ளிய்டும் க வர்ச்சி புகைப்படங்களை பார்க்கவே ல ட்சக்க ணக்காக ரசிகர்கள் இவரை இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பின் தொடர்கிறார்கள்.  தனி ரசிகர் வட்டம் உள்ளது. இந்நிலையில், தன்னுடைய இன்ஸ்டா பக்கத்தில் தான் நடித்த ஒரு படத்தில் இருந்த காட்சியை எடிட் செய்து அவரது ரசிகர்கள் ப கிர்ந்த வீடியோவை வெ ளியிட்டுள்ளார்.

கடந்த 2013-ம் ஆண்டு வெ ளியான ஆப்பிள் பெண்ணே என்ற படத்தில் அ றிமுகமானார் ஐஸ்வர்யா மேனன். இந்த படத்தின் ஒரு காட்சியில் பேருந்தில் அம ர்ந்திருக்கும் அவர் ஓ ட்டுனரை டே ங்கோ**** வண்டிய நி றுத்துடா என்று தி ட்டுவது போன்ற காட்சி தான் அது. இதோ அந்த வீடியோ,,,

 

View this post on Instagram

 

This made me ROFL 🤣 The creativity of meme creators are incredible 😂👌🙏

A post shared by Iswarya Menon (@iswarya.menon) on