நீல நிற புடவையில் தனது மொத்த அழகையும் வெளியே கா ட்டிய பிக் பாஸ் யாஷிகா..! – வைரலாகும் புகைப்படம் இதோ..!

தமிழ் சினிமாவிற்கு பல நடிகைகள் வந்த வண்ணம் உள்ளார்கள் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். படத்திற்கு ஒரு நடிகை வந்த வண்ணம் உள்ளனர். நாளுக்கு நாள் நடிகைகளின் வரத்து அ திகரித்துக்கொண்டே போகிறது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இந்நிலையில் இருட்டு அறையில் மு ரட்டு கு த்து படத்தில் நடித்ததன் மூலம் மக்கள் மனதில் இடம் பிடித்துவிட்டார் நடிகை யாஷிகா அவர்கள். குறிப்பாக இளசுகள் மனதில் நீங்காமல் நிலைத்து நின்றுவி ட்டார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

மேலும் அடுத்த சில்க் என்றெல்லாம் இவரைச் ரசிகர்கள் கமெண்ட் செய்து வந்த நிலையில் சமீபகாலமாக இன்ஸ்டாகிராமில் மிகவும் அமைதியாக இருந்து வருகிறார். கவர்ச்சி கன்னி யாஷிகா சமீபகாலமாக புகைப்படங்கள் எதுவும் வெ ளியிடவில்லை. தனது இன்ஸ்டாகிராம் தொடர்ந்து க வர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டு வந்ததால் இவர் மிகவும் வி மர் சன த்துக்கு உள்ளானார். எப்போதாவது ஒரு புகைப்படத்தை வெ ளியிட்டு  வருகிறார்.

இந்நிலையில் சமீபத்தில் தான் இன்ஸ்டாகிராமில் மிகவும் ட்ரான்ஸ்பரண்ட் சேலையில் மொத்த அழகையும் வெ ளியிடும் அளவிற்கு ஒரு புகைப்படம் ஒன்றை வெ ளியிட்டுள்ளார். இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் மிகவும் செக்ஸியாக உள்ளது என கமெண்ட் செய்து வருகின்றனர்.

 

View this post on Instagram

 

📷 @black_magic_creations Wearing @livsarees 💄 @blushbeautybeyond

A post shared by Y A S H ⭐️ யாஷிகா🌛 (@yashikaaannand) on