சட்டை பட்டனை போ டாமல் அது தெரியும்ப டி மோ சமான புகைப்படத்தை வெ ளியிட்ட தாஜ்மஹால் பட நடிகை..! உ ருகும் ரசிகர்கள்..!

தமிழ் சினிமாவில் இதுவரை நாம் பல நடிகைகளை பார்த்துவந்துள்ளோம். தங்களுக்கான இடத்தை இன்று வரை தக்கவைத்து ள்ளனர் ஒரு சில நடிகைகள். இந்நிலையில், இயக்குனர்  பாரதிராஜா இயக்கத்தில் வெ ளியான “தாஜ்மஹால்” திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அ றிமுகமானவர் ரியா சென். முதல் படமே  இவருக்கு நல்ல படமாக அமைந்தது.

அதனைத் தொடர்ந்து நடிகர் பிரசாந்த் உடன் “குட்லக்” என்ற படத்தில் நடித்தார். அந்தப் படம் சரியாகப் போ கவில்லை. அதன்பிறகு ஹிந்தி மலையாளம் என அனைத்து மொழிகளிலும் தொடர்ந்து நடித்தார். இ ருந்தும் முன்னணி கதாநாயகி இடத்தை பிடிக்க முடியவில்லை. தற்போது பட வாய்ப்பு இல்லாமல் வீட்டில் மு டங்கி கி டக்கும் ரியாசென் பட வாய்ப்புக்காக அவ்வப்போது க வர்ச்சி புகைப்படங்களை இணையதளங்களில் வெ ளியிடுவது வழக்கம்.

ஆனால் சு த்த மாக பட வாய்ப்பு இல்லையென்றால் நடிகைகளின் நிலைமை என்ன என்பதை க வர்ச்சி பொ ங்க உண ர்த்தி வருகிறார் ரியா சென். அதிலும் சட்டையில்  பட்டன் போ டாமல்  மேடம்  கொ டுத்துள்ள போஸ் இணைய தளத்தில் சூட்டை கி ளப்பியுள்ளது இணையத்தில் வைரலாகும் அந்த புகைப்படம் இதோ,,,