அதுக்காகவே போட்டோ போடுவீங்களா..? – இளம் நடிகை ஷாலு ஷம்மு வெ ளியிட்ட புகைப்படம்.! – வர் ணிக்கும் நெட்டிசன்கள்..!

தமிழ் சினிமாவிற்கு புது முகங்களின் வரத்து நாளுக்கு நாள் அ திகரித்துக்கொண்டே தான் போ கிறது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இந்நிலையில்  தமிழில் வெ ளிவந்த வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம் படத்தில் ஹீரோயினின் தோழியாக நடித்தவர் நடிகை ஷாலு. இப்படத்தை அடுத்து மிஸ்டர் லோக்கல் படத்தில் நடித்திருந்தார்.

தற்போது இருட்டு அ றையில் மு ரட்டு கு த்து -2 படத்தில் நடித்து வருகிறார். இவர் சமூக வலைத்தளங்களில்  க வர்ச்சியான வீடியோக்கள் மற்றும் புகைப்படங்களை ப திவிட்டு வருகிறார். இணையதளத்தில் ஆக்ட்டிவாக இவர் அ டிக்க டி க வர்ச்சி புகைப்படங்களை இணையத்தில் வெ ளியிட்டு ரசிகர்களை கிறங்கடித்து வருவதை முழுநேர வேலையாக பார்த்து வருகிறார் அம்மணி. இருட்டு அறையில் மு ரட்டு கு த்து படத்தின் படப்பிடிப்பு தளத்தில் சக நடிகை ஒருவருக்கு லிப் லாக் கொடுக்கும் வீடியோவை வெ ளியிட்டு ரசிகர்களை ஷா க் ஆ க்கினார்.

இந்நிலையில், தற்போது தனது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வீட்டு மொட்டை மாடியில் நின்றபடி போஸ் கொடுத்து சில புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த நெட்டிசன்கள், மூடு ஏ த்து றதுக்குன்னே இப்படிபோட்டோ போ டுவீங்க போல என்பதில் ஆ ரம்பித்து க ண்ட மேனிக்கு கமெண்டி வருகிறார்கள்.