அது தெரியும்ப டி டாப் ஆங்கிளில் புகைப்படத்தை வெ ளியிட்ட பிரபல நடிகை..! – வி ளாசும் ரசிகர்கள்..!

தமிழ் சினிமா இது வரை பல நடிகைகளை பார்த்துள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் தற்போது புது புது நடிகைகள் சினிமாவுக்கு வந்த வண்ணம் உள்ளார்கள். இந்நிலையில் சேவல் படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவுக்கு அ றிமுகமானவர் நடிகை பூனம் பஜ்வா. நடிகர் ஜீவாவுடன் இ ணைந்து இவர் நடித்த தெ னாவ ட்டு மற்றும் கச்சேரி ஆ ரம்பம் ஆகிய திரைப்படங்கள் ரசிகர்கள் மத்தியில்  நல்ல வரவேற்பை பெற்றுத் தந்தது. 

ஆனால், மீண்டும் கோலிவுட்டில் பழைய இடத்தை பி டிக்க கி ளா மர் பக்கம் தி ரும்பி யுள்ளார் பூனம் பஜ்வா. சுடிதார், தாவணி, புடவை என குடும்ப பெண்ணாக அ றிமுகமானவர் நடிகை பூனம் பஜ்வா. பட வாய்ப்புகள் கிடைக்காமல் த வித்து வந்த நிலையில், இயக்குநர் சுந்தர். சி இயக்கத்தில் உ ருவான அர ண்மனை 2,  உள்ளிட்ட படங்களில் கி ளாம ராக நடித்து  தக்க வைத்துக் கொண்டார். ஜி.வி. பிரகாஷின் கு ப்ப த்து ராஜா படத்திலும் அதே போன்ற கதாபாத்திரம் தான். 

இந்நிலையில், உற க்க நிலையில் இருப்பதாக கூறி டாப் ஆங்கிளில் எடுத்துக்கொண்ட செல்ஃபி புகைப்படம் ஒன்றை வெ ளியிட்டு ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈ ர்த்துள்ளார் அம்மணி. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தொப்பை தெரியுது மேடம் என க லாய் கருத்துக்களை  வெ ளியிட்டு வருகிறார்கள்.