அது தெரியும்ப டி க வர்ச்சி புகைப்படத்தை வெ ளியிட்ட பிரபல நடிகை..! – எ க்குத ப்பாக வர் ணிக்கும் இணையவாசிகள்..!

திரையுலகில் உள்ள நடிகைகள்  தங்களை  ரசிகர்கள் ம றந்து வி டாதபடி பார்த்து கொ ள்ள வேண்டும். அதற்காக, அ டிக்க டி பேட்டிகள் கொடுப்பது. எதாவது ச ர்ச் சையான  வி ஷயங்களை பேசி வி டுவது என்பதை தாண்டி க வர்ச்சி போட்டோ ஷூ ட்கள் அவர்களுக்கு நன்கு கை கொ டுக்கின்றன. இதனால், அ றிமுக நடிகைகள் முதல், முன்னணி நடிகைகள் வரை போட்டோ ஷூ ட் நடத்துவதை வழக்கமாகிவி ட்டனர் . 

அந்த வகையில், நடிகை சஞ்சிதா ஷெட்டி “சூ து கவ்வும்” படத்துக்கு பின், ஒரு சில படங்களில் மட்டுமே நடித்து வந்தார். இடையில், சுச்சி லீ க்ஸ் ச ர்ச் சையில் சி க்கினார். தற்போது இவருக்கு அதிக வாய்ப்புகள் வந்து கொண்டே இருக்கின்றன. தமிழில் மட்டும் மூன்று படங்களில் நடித்து வருகிறார் சஞ்சிதா ஷெட்டி. இவர் நடித்த ஜானி படம் வெ ளியாகி தோல்வி அ டைந்தது. . ஆனால் இவர் சந்தோஷமாக இருக்கிறார்.

காரணம் சமீபத்தில், சமூக வலைதளங்களில், அவர் வெ ளியிட்ட அவரது புகைப்படங்கள் தான். தொ டையழகு தெரியும்ப டி க வர்ச்சியான புகைப்படங்களை எடுத்து வி தவி தமாக போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை சூடேற்றி வருகிறார் சஞ்சிதா ஷெட்டி. இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் அம்மணியின் அழகை வர் ணித்து வருகிறார்கள்.