மிக மோ சமான காட்சிகளில் நடித்துள்ள கோமாளி பட பஜ்ஜி கடை ஆண்ட்டி..! அ திர் ச்சியில் உ றைந்து போ ன இணையவாசிகள்..!

தமிழ் சினிமாவில் புது புது கதாபாத்திரங்கள் அ றிமுகம் ஆகிறார்கள் என்று தான் சொல்ல வேண்டும், ஒரு சில காட்சிகளில் நடித்தாலும் மக்கள் மனதில் நீங்காத இடம் புது வி டுகிறார்கள். இந்நிலையில்  ஜெயம் ரவி நடிப்பில் சமீபத்தில் வெ ளியான படம் கோமாளி.   இந்த படம் மக்களிடத்தில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது. இந்நிலையில் இந்த படத்தில் பஜ்ஜி கடை பெண்ணாக நடித்தவர் நடிகை கவிதா ராதேஷியாம்.  பாலிவுட் நடிகரான இவர் இந்தி பிக் பாஸ் சீசன் 6 இல் பங்கேற்ற போ ட்டியாளர்களின் ஒருவராவார். 

பிக் பாஸ் பங்கேற்ற இவருக்கு கோமாளி படத்தில் நடிக்கும் வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது. தற்போது, வெப் சீரிஸ்களில்  க வர்ச்சி காட்சிகளில் நடித்து வருகிறார். கவிதா பாபி என்ற வெப் சீரிஸில் நடித்து வரும் இவர் ஓ ரினச்சே ர்க்கையா ளராக நடித்து வந்தார். இந்நிலையில், சமீபத்தில் ஒ ளிப ரப்பான எபிசோடில் தன்னுடைய காதலன் மற்றும் தன்னுடைய தோழி இருவருடனும் ஒன்றாக இருப்பது போன்ற காட்சிகளில் நடித்து ரசிகர்களை ஷா க் ஆ க்கியுள்ளார் கவிதா ராதேஷ்யம்.

ஏற்கனவே, கடந்த 2017-ம் தன்னுடைய காதலனுடன் தனி மையில் இருந்த காட்சிகளை சமூக வலைதளங்களில் நேரலையில் ஒ ளிப ரப்பியவர் இவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.