உச்சி முதல் பாதம் வரை – என்னா ஷேப்பு..! தாஜ்மஹால் பட நடிகை வெளியிட்ட ஹாட்டான புகைப்படம்..! வர் ணிக்கும் ரசிகர்கள்..!

தமிழ் சினிமாவில் “தாஜ்மகால்” என்ற படத்தில் கதாநாயகியாக அ றிமுகமானவர் நடிகை ரியா சென் அவர்கள். இந்த படத்தில் இயக்குனர் பாரதி ராஜா அவர்களின் மகனுக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார். மேலும் அந்த படத்தினை தொடர்ந்து குட்லக், அரசாட்சி ஆகிய படங்களிலும் நடித்துள்ளார் இவர்.

தெலுங்கு, இந்தி படங்களிலும் நடித்து இருக்கிறார். மேலும் ரியாசென் சமூக வலைத்தளத்தில் அ டிக்கடி அ ரைகு றை உடையில் தனது க வர்ச்சி புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். மேலும், தற்போது இன்னும் இன்னும் க வர்ச்சியை அ திகமாக உள்ள புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.  அந்த வகையில், தற்போது ஜிம் உடையில் ஸ்ட்ரெச்சிங் செய்வது போல் கைகளை தூ க்கி கொண்டு  போஸ் கொடுத்து,

தன்னுடைய உடல் அமைப்பு மற்றும் முன்னழகு எ டுப்பாக தெரியும் வண்ணம் ஒரு புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ளார். மேலும் இதனை பார்த்த அவரது ரசிகர்கள் அவரை உச்சி முதல் பாதம் வரை வர் ணித்து வருகிறார்கள். தன்னுடைய  இன்ஸ்டாகிராமில் அவர் வெளியிட்டுள்ள அந்த புகைப்படம் இதோ,,,