கண்சிமிட்டல் நடிகை வெளியிட்ட செம்ம ஹாட் புகைப்படம்..! – கேரளத்து பெண்குட்டி இப்படி குட்டி உடை போடலாமா, என்று கிண்டல் செய்யும் ரசிகர்கள்..!

நடிகை பிரியா வாரியர் “ஒரு அடார் லவ்” என்ற மலையாள படத்தின் மூலம் இளசுகளின் மனதில் இடம் பெற்ற ஒரு நடிகை என்று சொல்லலாம். அந்த படத்தில் ஒரு கண்சிமிட்டால் காட்சி இருக்கும் அதன் மூலம் மலையாள ரசிகர்களை மட்டும் அல்ல. யார் இந்த அழகிய கேரளத்து பெண்ணக்குட்டி என்று தமிழ் ரசிகர்களையும் தேட வைத்தது.

அந்த ஒரு வீடியோ காட்சி மூலமாக தன்னுடைய முதல் படத்திலேயே இளமை துள்ளலான நடிப்பால் மலையாள பட உலகில் முக்கியமான கதாநாயகி இடத்திற்கு வந்தார். அதன் பின் அடிக்கடி தனது இன்ஸ்டா பக்கத்தில் ஏதாவது புகைப்படங்களை போடு ரசிகர்களிடம் லைக்ஸை அள்ளிய பிரியா. திடீர் என்று எந்த ஒரு காரணமும் சொல்லலாம் இன்ஸ்டா கணக்கை முடக்கிவிட்டார். அவரது இன்ஸ்டா பக்கத்தை 7 மில்லியன் ரசிகர்கள் பின்தொடர்ந்தார்கள். பிரியா ஏன் இப்படி செய்தார் என்று சகநடிகைகளும் கேட்க ஆரம்பித்தனர்.

ஆனால் ப்ரியாவிடம் இருந்து எந்த பதிலும் வரவில்லை. சமீபத்தில் எதோ ஒரு மலையாள நாளிதழுக்கு பிரியா கொடுத்த க வர்ச்சியான புகைப்படங்கள் இணையத்தில் ப ரவி வருகிறது. அந்த புகைப்படங்கள் இதோ,,,