சூது கவ்வும் பட நடிகை வெளியிட்ட ஹாட்டான புகைப்படம்..! "இதுக்கு மேல பேண்டை இ றக்கி டாதிங்க"- என்று ப தறும் நெட்டிசன்கள்..! - Tamilanmedia.in
Home » CINEMA » சூது கவ்வும் பட நடிகை வெளியிட்ட ஹாட்டான புகைப்படம்..! “இதுக்கு மேல பேண்டை இ றக்கி டாதிங்க”- என்று ப தறும் நெட்டிசன்கள்..!

சூது கவ்வும் பட நடிகை வெளியிட்ட ஹாட்டான புகைப்படம்..! “இதுக்கு மேல பேண்டை இ றக்கி டாதிங்க”- என்று ப தறும் நெட்டிசன்கள்..!

தமிழ் சினிமாவிற்கு நடிகைகளின் வரத்து நாளுக்கு நாள் அதிகரித்துக்கொண்டே தான் போகிறது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். படத்திற்கு ஒரு நடிகை அறிமுகம் ஆகிறார்கள் துன்று கூட சொல்லலாம். இந்நிலையில் நடிகை சஞ்சிதா ஷெட்டி, இவர் “சூது கவ்வும்” படத்துக்கு பின், ஒரு சில படங்களில் மட்டுமே நடித்து வந்தார். இந்த படம் மக்களிடத்தில் நல்ல வரவேப்பை பெற்றது. தற்போது இவருக்கு அதிக பட வாய்ப்புகள் வந்து கொண்டே இருக்கின்றன.

தமிழில் மட்டும் மூன்று படங்களில் நடித்து வருகிறார் இவர். இவர் நடித்த ஜானி படம் வெளியாகி தோல்வி அ டைந்தது. மேலும் சமீபத்தில் சமூக வலைதளங்களில் தன்னுடைய ஹாட்டான புகைப்படங்களை அவ்வப்போது வெளியிட்டு மாஸ் காட்டுகிறார் நடிகை சஞ்சிதா ஷெட்டி. அந்த வகையில் தற்போது தொப்புள் அழகு தெரியும் படி கவர்ச்சியான புகைப்படங்களை எடுத்து,

விதவிதமாக போஸ் கொடுத்து ரசிகர்களை சூடேற்றி வருகிறார் நடிகை சஞ்சிதா ஷெட்டி. இதனை பார்த்த நெட்டிசன்கள் இஷ்டத்துக்கு comment அடித்து வருகிறார்கள் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இணையத்தில் உலா வரும் அந்த புகைப்படம் இதோ,,,

error: Content is protected !!