முழு தொடையையும் காட்டி செம்ம ஹாட்டான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ள நடிகை மடோனா ..! உ ருகும் ரசிகர்கள்..!

நடிகை மடோனா செபாஸ்டியன், மலையாள சினிமாவில் “ப்ரேமம்” படத்தின் மூலம் பட்டிதொட்டி எங்கும் பிரபலமானார் இவர். என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும், தமிழில் விஜய் சேதுபதிக்கு ஜோடியாக ‘காதலும் கடந்து போகும்’ படம் மூலம் அ றிமுகமானார்.

அதையடுத்து விஜய் சேதுபதியுடன் ‘கவண்’ படத்தில் நடித்தார். அதையடுத்து தனுஷுக்கு ஜோடியாக ‘ப.பாண்டி’ படத்தில் நடித்துள்ளார்.

மேலும் ‘ஜூங்கா’ படத்தில் மீண்டும் விஜய் சேதுபதிக்கு ஜோடியாக மடோனா செபாஸ்டியன் நடித்தார். பட வாய்ப்பு குறைவதால் இவர் மற்ற நடிகைகளைப் போல் photoshoot நடத்தி அந்த புகைப்படத்தை அவ்வபோது சமூகவலைத்தளங்களில் பதிவிட்டு வருவார்.


சமீபத்தில், ஸ்லீவ்லெஸ் உ டை யில் எடுத்துக் கொண்ட புகைப்படத்தை தனது சமூக வலைத்தளத்தில் பதிவிட்டு இளைஞர்களின் கவனத்தை சி தற வைத்தார். அந்த வகையில் தற்போது பேண்ட் போடாமல் முழு தொடையையும் காட்டி இளசுகளை கி க் ஏ ற்றியுள்ளார் அவர். இதனை பார்த்த எ க்குத ப்பாக வர் ணித்து வருகிறார்கள்.