முன்னழகு எடுப்பாக தெரியும் படி படு சூடான புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ள சீரியல் நடிகை சித்து..! – உருகும் இளசுகள்..!

முதன் முதலில் பிரபல தொலைகாட்சியில் ஒன்றில் தொகுப்பாளினியாக வேலையை ஆரம்பித்தார் Vj சித்து அவர்கள். தற்போது பிரபல டிவியில் ஒளிபரப்பகும் “பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ்” என்ற சீரியலில் முல்லை என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்ததன் மூலம், மக்கள் மனதில் இடம் பிடித்துவிட்டார் சித்து.

மேலும், “பாண்டியன் ஸ்டோர்ஸ்” சீரியல் தற்போது எல்லா தரப்பு மக்களிடையே நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது துன்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

மேலும் இத்தொடரில் குமரன், கதிர் என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடிக்கிறார். கதிர் – முல்லை கதாபாத்திரத்துக்கு ரசிகர்களும் ஏராளம், என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.  மேலும், தற்போது சின்னத்திரை நடிகைகள் கூட அதிக கவ ர்ச்சியை காட்டி வருகிறார்கள், என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

அந்த வகையில், தற்போது மாராப்பை விளக்கி விட்டு தன்னுடைய அழகு எடுப்பாக தெரியும் படி செம்ம ஹாட்டான சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார் இவர், இணையத்தில் வைரலாகும் அந்த புகைப்படங்கள்…