வி ப த் தில் சி க் கி ய பிரபல ‘சூப்பர் சிங்கர்’ பாடகி..! சோ க த்தில் மூழ்கிய ரசிகர்கள்..! அவரின் தற்போதய நிலை என்ன தெரியுமா..?

விஜய் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சி எப்போதுமே மக்களுக்கு பிடித்தமான ஒரு நிகழ்ச்சி.இந்த நிகழ்ச்சியின் மூலம் பிரபலமானவர்கள் நிறைய பேர் உள்ளனர்அந்தவகையில் முக்கியமான ஒருவர்தான் நித்யாஸ்ரீ. இவர் சூப்பர் சிங்கர் மட்டுமல்லாமல் யூடியூப் வீடியோக்களிலும் மக்கள் மத்தியில் மிகவும் பிரபலமாகி உள்ளார்.

இப்போது இசைத்துறையில் பல சாதனைகளை செய்து வருகிறார். இவர் சில பாடல் ஆல்பங்களில் நடித்தும் வருகிறார். அண்மையில் அப்படி ஒரு பாடல் படப்பிடிப்பில் கலந்துகொள்ளும் போது சில ஸ்டண்ட் காட்சிகளில் நடித்துள்ளார்.

அப்போது யாரும் எதிர்ப்பாராத விதமாக அவருக்கு வி பத்து ஏற்பட்டுள்ளது.அந்த வீடியோவை சமூக வலைதளங்களில் நித்யஸ்ரீ வெளியிட்டு தற்போது தான் நலம் பெற்றுவதாகவும் விரைவில் மீண்டும் என பணியை தொடறுவேன் என பதிவு செய்துள்ளார்.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nithyashree (@_nithyashree)