முழு தொடையும் தெரிய ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள “கில்லி” பட நடிகை..! – வாயை பிளந்த ரசிகர்கள்..!

இயக்குனர் தரணி இயக்கத்தில் விஜய், த்ரிஷா நடிப்பில் மிகப்பெரிய வெ ற்றியைப் பெ ற்றப் படம் ‘கில்லி’. இந்தப் படத்திற்குப் பிறகு விஜய்க்கு தமிழ் சினிமாவில் மிகப்பெரிய மார்க்கெட் வந்தது என்று சொல்லலாம். இந்தப் படத்தில் பிரகாஷ்ராஜ், ஆஷிஷ் வித்யார்த், நாகேந்திர பிரசாத், காமெடி நடிகர் தாமு உட்பட பலர் நடித்திருந்தனர்.

மேலும் இப்படத்தில் விஜய்க்கு தங்கையாக நடித்திருந்தார் நடிகை ஜெனிபர் அவர்கள். இந்தப் படத்தை அடுத்து அவர் ‘பேராண்மை’ படத்திலும் நடித்துள்ளார். இந்நிலையில் தற்போது பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒரு காமெடி நிகழ்ச்சியில் நடித்து வருகிறார்.

மேலும் பட வாய்ப்பை பெற அவ்வப்போது கவ ர்ச்சி உ டையில் புகைப்படங்களை சோசியல் மீடியாக்களில் வெ ளியிட்டு வருகிறார். அந்த வகையில், தற்போது மு ட்டிக்கு மேல் ஏ றிய குட்டியான க வுன் போன்ற உ டையை அ ணி ந்து கொண்டு தொடை தெரிய போஸ் கொடுத்துள்ளார். இதோ அந்த புகைப்படங்கள்…