கவ ர்ச்சி உ டையில் ஹாட் போஸ் கொடுத்து நடிகை பூனம் பாஜ்வா வெளியிட்ட புகைப்படங்கள்..! உ ருகும் நெட்டிசன்கள்..

தெலுங்கு சினிமாவின் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானவர் தான் நடிகை பூனம் பஜ்வா அவர்கள். இவர் “சேவல்” என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகமானார். இதைத் தொடர்ந்து தெனாவெட்டு, கச்சேரி ஆரம்பம், தம்பிக்கோட்டை என பல்வேறு படங்களில் நடித்தார். மேலும் தமிழ், தெலுங்கு மட்டுமல்லாமல் மலையாளம், கன்னடம் போன்ற பிற மொழிகளிலும் வலம் வந்து கொண்டிருக்கிறார் நடிகை பூனம்.

இறுதியாக இவர் நடித்த படம் குப்பத்து ராஜா. இவர் தமிழ் திரைப்படங்கள் ஒரு சில கதாபாத்திரங்கள் மட்டுமே கி டைக்கிறது. இப்போது சமூக வலைத்தளங்களில் மிக சு றுசு று ப்பாக இருக்கும் நமது பூனம் பஜ்வா சில மாதங்களாக கவ ர்ச்சியான புகைப்படங்களை மட்டுமே வெ ளியிட்டு ரசிகர்களை கவ ர்ந்து கொ ண்டி ருக்கிறார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

அந்த வகையில் தற்போது ஸ்ட்ராப்லெஸ் மே லா டை அ ணி ந்து கொண்டும் அவருடைய முன்னழகு எ டு ப்பாக தெரியும்படி ஒரு சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார், இதோ அந்த ஹாட் போட்டோஸ்…