டாப் ஆங்கிளில் அது தெரிய போஸ் கொடுத்து இளசுகளை கி.க் ஏ.ற்றும் நடிகை நிதி அகர்வால்..! உ ருகும் ரசிகர்கள்…

தமிழில் புதிதாக அறிமுகமான நடிகை தான் நாயகி நிதி அகர்வால். நிதி அகர்வால் இந்த வருடம் பொங்கலுக்கு ரிலீசான ஈஸ்வரன் படத்தில் சிம்புக்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார் மற்றும் ஜெயம் ரவி நடித்த பூமி படத்திலும் கதாநாயகியாக நடித்திருந்தார் பூமி படம் எதிர்பார்த்த அளவுக்கு வெற்றி பெறவில்லை என்று சொல்லலலாம்.

நடிகை நிதி அகர்வால் எப்போது போ ட்டோ எடுத்தாலும் எப்போது எந்த பொது மே டைகளிலும் நிகழ்ச்சிகளிலும் அவார்டு பங்க்ஷன் களிலும் இன்டர்நெட்டிலும் கவ ர்ச்சி புகைப்படங்களை எடுத்து வெ ளியிட்டு வருகிறார். இவருக்கு ரசிகர்கள் இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்திலும் கு விய தொ டங்கியுள்ளனர் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

அவரது இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் பலவிதமான கவ ர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டுள்ளார். மேலும் நடிகை நிதி அகர்வால் இன் இன்ஸ்டாகிராம் சமூகவலைத்தள பக்கத்தில் 6.6 மில்லியன் followவர்ஸ் உள்ளனர். தற்போது கவ ர்ச்சி உ டையில் செம்ம ஹாட்டாக இருக்கும் இவரது புகைப்படங்கள் இணையத்தில் உலா வருகின்றது.