குட்டியான ட்ரவுசரில் தொடை கவர்ச்சி காட்டி கி.க் ஏற்றும் நடிகை அஞ்சலி..! – வைரல் வீடியோ உள்ளே..!

நடிகை அஞ்சலியை ‘கற்றது தமிழ்’ படம் மூலம் அறிமுகம் செய்தவர் இயக்குனர் ராம் அவர்கள். அதையடுத்து அவர் நடித்த ‘அங்காடித் தெரு’ படம் அவரை பட்டி தொட்டி ஏங்கும் பிரபலமாக்கியது. எங்கேயும் எப்போதும், மங்காத்தா, கலகலப்பு, சேட்டை, இறைவி, பலூன், காளி, நாடோடிகள் 2, நிசப்தம் என்று தொடர்ந்து வித்தியாசமான கதையம்சம் கொண்ட படங்களை தேர்ந்தெடுத்து நடித்து வருகிறார்.

ஆனால், தற்போது அவரை இறைவி, தரமணி, பேரன்பு, காண்பது பொய் ஆகிய தமிழ்ப்படங்களில் குடும்பப் பாங்கான வே டங்களில் நடிக்க வைத்துள்ளனர். குறிப்பாக, ‘இறைவி’ படத்தில் தனது ம தி ப்பு, ம ரி யா தை யை அ தி கப் ப டுத்தும் வே டத்தை தந்திருக்கிறார் கார்த்திக் சுப்புராஜ்.

மேலும் , சமீப காலமாக கவ ர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டு வருகிறார். தற்போது, குட்டியான ட்ரவுசரில் முழு தொடையும் தெரிய நாய்களுடன் கொ ஞ்சி விளையாடும் வீடியோ ஒன்றை வெளியிட்டு ரசிகர்களின் கவ னத்தை ஈர்த்துள்ளார் அஞ்சலி. இதோ அந்த வீடியோ…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Anjali (@yours_anjali)