கவ ர்ச்சி உ டையில் ‘ஈஸ்வரன்’ பட நடிகை நிதி அகர்வால் வெ ளியிட்ட வீடியோ.. கிரங்கிபோன ரசிகர்கள்..

இந்தி சினிமாவில் வெளியான “முன்னா மைக்கேல்” படத்தில் நடித்து திரைத்துறைக்கு அ றிமுகமானவர் தான் நடிகை நிதி அகர்வால் அவர்கள். அதைத்தொடர்ந்து தெலுங்கில் இஸ்மார்ட் சங்கர், மிஸ்டர் மஞ்சு உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்த அவர் தமிழில் சிம்புவுடன் ஈஸ்வரன், ஜெயம் ரவியுடன் பூமி ஆகிய படங்களில் தற்போது நடித்துள்ளார் எனப்து இங்கே குறிப்பிடத்தக்கது.

தற்போது பவன் கல்யாணுக்கு ஜோடியாக நடித்து வரும் நிதி அகர்வால் மகிழ்திருமேனி இயக்க இருக்கும் புதிய படத்திலும் நடிக்க இருக்கிறார் இவர். தமிழில் நிதி அகர்வால் நடித்து இரண்டு படங்கள் மட்டுமே வெ ளியாகியிருக்கும் நிலையில், இவருக்கு ரசிகர்கள் அ திகம் உள்ளார்கள்.

மேலும் இவர் அ டிக்கடி கவ ர்ச்சி போ ட்டோ ஷூ ட்களை எடுத்து ரசிகர்களின் சூ ட்டை கி ள ப்பி வி ட்டு வருகிறார். அந்த வகையில், சமீபத்தில் எடுத்த செம்ம ஹா ட்டான போ ட்டோ ஷூட் வீடியோ ஒன்றை தன்னுடைய இன்ஸ்டாகிராம் பக்கத்தில் வெ ளியிட்டுள்ளார் நடிகை நிதி அகர்வால் அவர்கள். இதோ அந்த வீடியோ…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nidhhi Agerwal 🌟 (@nidhhiagerwal)