கவ ர்ச்சி உ டையில் தொடை தெரியும்படி இருக்கும் நடிகை நீத்து சந்திரா..! உ ருகும் ரசிகர்கள்..! வைரல் போ ட்டோஸ் உள்ளே..

நடிகை நீது சந்திரா, யாவரும் நலம், தீராத விளையாட்டுப் பிள்ளை, ஆதிபகவன், சே ட்டை, வைகை எக்ஸ்பிரஸ் உட்பட பல படங்களில் நடித்தவர் இவர். அதனைத் தொடர்ந்து இந்தி, தமிழ், தெலுங்கு, போஜ்புரி என பல மொழி திரைப்படங்களிலும் நடித்துள்ளார். சிங்கம் 3 படத்திற்காக ஓ சொனே சொனே என்ற பாடலுக்கு கவ ர்ச்சி ந டன மா டி னார் சண்டிகை நீத்து சந்திரா.

ஆதி பகவான், வைகை எக்ஸ்பிரஸ் உள்ளிட்ட படங்களில் நடித்த நீத்து சந்திராவிற்கு திரைப்பட வாய்ப்புகள் கு றை ந்து போ னது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இதனை தொடர்ந்து சமூக வலைதளங்களில் ஸ்டைல் ஸ்டைலாக கவ ர்ச்சி புகைப்படங்கள் போஸ்ட் செ ய் வ தை வ ழ க்கமாக வைத்திருந்தார் நடிகை நீத்து.

இப்படி அ டிக்கடி தன்னுடைய ஹா ட் புகைப்படங்களை வெ ளியிடுவதன் மூலம் ரசிகர்களை கவ ர்ந்து வருகிறார் நீத்து சந்திரா அவர்கள். இந்நிலையில், உடை மாற்றும் அ றை யில் எ டுக்கப்ப ட்ட அவரது புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வெ ளியாகி தீ யாய் ப ரவி வருகின்றன. இதோ அந்த போ ட்டோஸ்….