முழு தொடையும் தெரிய ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள நடிகை ஸ்ரீமுகி..! – வைரலாகும் ஹாட் போட்டோஸ் உள்ள..!

சினிமாவுக்கு நடிகைகளின் வரத்து நாளுக்கு நாள் அதிகரித்துக்கொண்டே போகிறது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இந்நிலையில்  தமிழில் “எட்டுத்திக்கும் மதயானை” படத்தில் கதாநாயகியாக நடித்தவர் தான் நடிகை ஸ்ரீமுகி. தெலுங்கில் நேனு சைலஜா, சாவித்ரி, ஜென்டில்மேன் உள்பட பல படங்களில் நடித்துள்ளார். தொலைக்காட்சி நிகழ்ச்சிகளையும் தொகுத்து வழங்கினார். தெலுங்கு பிக்பாஸ் சீசன் 3 நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றும் பிரபலமானார்.

சமூகவலைதளங்களில் ஆக்டிவாக இருக்கும் இவர் அ டிக்கடி தன்னுடைய கவ ர்ச்சி புகைப்படங்களை வெ ளியிட்டு ரசிகர்களின் சூ ட்டை கி ளப்பி வி ட்டு வருகிறார் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

இந்நிலையில், தன்னுடைய தொ டைய ழகு தெரியும் படி பே ண்ட் அ ணி யாமல் இருக்கும் புகைப்படங்கள் சிலவற்றை வெ ளியிட்டுள்ளார். இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் எ க்குத ப்பான கரு த்துக்களை கொண்டு வர் ணித்து வருகிறார்கள். இதோ அந்த புகைப்படங்கள்…