சட்டையை கழ ட்டி ஹாட் போஸ் கொடுத்துள்ள சீரியல் நடிகை நிவிஷா..! எ க்குத்த ப்பாக வர் ணிக்கும் இணையவாசிகள்..

தொலைக்காட்சிகளில் தற்போது சீரியல் எந்த அளவுக்கு அதிகமாகி வருகிறதோ, அந்த அளவிற்கு சீரியல் நடிகைகளின் வரத்து அதிகமாகி உள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த வகையில் மக்களிடத்தில் பிரபலமாகி உள்ள ஒருவர் தான் நடிகை நிவிஷா, பிரபல டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வந்த தெய்வ திருமகள் என்ற சீரியலின் மூலம் சின்னத்திரைக்கு அ றிமுகமானவர் தான் சின்னத்திரை நடிகை நிவிஷா. மேலும் ஈரமான ரோஜாவே சீரியல் வி ல் லி ரோல்களில் நடித்து வந்தார். அதன்பிறகு இவர் சீரியலில் நடிப்பதை நி றுத்தி வி ட்டார்.

தொடர்ந்து பிரபல தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பான “ஓவியா” சீரியலிலும் இவர் தன்னுடைய சிறந்த நடிப்பை வெ ளிகா ட்டியுள்ளார். இந்த நிலையில் நிவிஷா தனது கவ ர்ச்சியான புகைப்படங்களை வெ ளியிடுவதை வ ழ க்கமாக கொ ண்டி ரு க்கிறார். அந்த வகையில் தற்பொழுது இ றுக்கமான பனியன் ஒன்றை அ ணி ந்து கொண்டு செம்ம ஹா ட்டான ஒரு புகைப்படத்தை வெ ளியிட்டுள்ளார்.

இப்புகைப்படம் இணையதளத்தில் தற்போது வைரலாகி வருகிறது, என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் இந்த புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் பல விதமாக கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள், என்று தான் சொல்ல வேண்டும்…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nivisha K (@nivisha_official)