மாடர்ன் உ டையில் வித விதமாக போஸ் கொடுத்து இ ளசுகளை கிற ங்க டித்துள்ள நடிகை நுஷ்ரத்பருச்சா..! ஹாட் கிளிக்ஸ் உள்ள..

நடிகை நுஷ்ரத்பருச்சா தனது திரைப்பட வாழ்க்கையை 2006 இல் ‘ஜெய் சந்தோஷி மா’ படத்தின் மூலம் தொடங்கினார் ,மற்றும் 2009 ஆம் ஆண்டு கல் கிஸ்னே தேகா மூலம் பிரபலமானார் . அவரது அடுத்த வெளியீடு திபக்கர் பானர்ஜியின் சஸ்பென்ஸ் படம் லவ் செ க்ஸ் அவுர் தோகா. பின்னர் ரஞ்சனின் 2013 தோல்வியுற்ற காதல் நாடகமான ஆகாஷ் வாணியில் ஆர்யன் மற்றும் சன்னி நிஜார் ஜோடியாக பெண் கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார்.

2015 ஆம் ஆண்டில் அவரது முதல் படம், ஜிம்மி ஷீர்கிலுக்கு ஜோடியாக டார் அட் தி மால், ஒரு பெரிய பாக்ஸ் ஆபிஸ் பே ரழி வாக இருந்தது. அந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில், பியார் கா புஞ்சனாமாவின் தொடர்ச்சியாக பியார் கா புஞ்சனாமா 2 என்ற பெயரில் தோன்றினார், இது ஆர்யனுக்கு ஜோடியாக மீண்டும் நடித்தார், அறிமுக வீரர் சன்னி சிங் நிஜ்ஜருடன்.

இது அவரது முதல் பெரிய வணிக வெற்றியாகவும், அவரது இரண்டாவது வெற்றியாகவும் உலகளவில் 80 880 மில்லியன் (அமெரிக்க $ 12 மில்லியன்) சம்பாதித்தது. மேலும் சமூகவலைத்தள பக்கமான இன்ஸ்டா பக்கத்தில் அ டிக்கடி தன்னுடைய புகைப்படங்களை தற்போது வெளியிட்டு ரசிகர்களை கவர்ந்து வருகிறார் இவர், என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த வகையில் தற்போது ஒரு சில ஹாட்டான புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார்..