பப்பாளி பழ தொ டையை கா ட்டி ளசுகளை கிற ங்க டித்துள்ள பிரபல நடிகை இனியா..! வைரலாகும் ஹாட் கிளிக் உள்ளே..

தமிழ் சினிமாவில் “வாகை சூடவா” படம் நடிகை இனியாவுக்கு ஒரு நல்ல வரவேற்பு கிடைத்தது . அதனைத்தொடர்ந்து மௌனகுரு, சென்னையில் ஒரு நாள், புலி வால், நான் சிகப்பு மனிதன் போன்ற படங்களில் நடித்தார். அதற்க்கு பிறகு தமிழ் சினிமாவில் நிலைக்க முடியாமல் போனார். இருந்தாலும் அவ்வப்போது தமிழ் மலையாளம் சினிமாவில் நடித்துக் கொண்டுதான் இருக்கிறார்.தமிழில் போதிய வாய்ப்பு இல்லாததால் தற்போது மலையாள படங்களில் நடித்து வருகிறார் இனியா.

மேலும் நடிகை இனியா இனி க வர்ச்சி காட்டி நடிக்க முடிவு செய்துள்ளார். இதையடுத்து அவரது க வர்ச்சி புகைபடங்கள் இணையதளங்களில் ப ரவி வருகின்றன என்று தான் சொல்ல வேண்டும். இதனால் இயக்குனர்கள் பார்வை அவர் மீது பட ஆ ரம்பித்து உள்ளது என்று சொல்லலாம். முன்பு இந்தி நடிகைகள் போல் ஒல் லியாக இருந்த அவர் இப்போது கொஞ்சம் எடையும் கூடி இருக்கிறார் நடிகை இனியா.

மேலும் உடல் எடை கூடினாலும் குண் டாகி விடமால் கொளு கொளுவென இருக்கும் இவர், தற்போது மாடர்ன் உடை ஒன்றை அணிந்து கொண்டு தன்னுடைய தொடை தெரியும்ப டி ஹாட் போஸ் கொடுத்து அந்த புகைப்படத்தை தன்னுடைய இன்ஸ்டா பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ளார் நடிகை இனியா. இதோ அந்த போட்டோ..

 

View this post on Instagram

 

A post shared by INEYA (@iam_ineya)