நீச்சல் உடையில் இருக்கும் நடிகை ரஞ்சிதா..! – இதுவரை பலரும் பார்த்திடாத புகைப்படங்கள் உள்ளே..!

கடந்த சில வருடங்களுக்கு முன்பு நித்யானந்தா மற்றும் ரஞ்சிதா இருவரும் ஒன்றாக இருப்பது போன்ற வீடியோ வெளியாகி ப ரப ரப்பை ஏ ற்ப டுத்தியது. அன்றுமுதல் நடிகையாக இருந்த மொத்த மா.ன.த்.தை.யு.ம் இ.ழந்தார் நடிகை ரஞ்சிதா என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அதன் பிறகு ரஞ்சிதா கடைசியில் நித்தியானந்தா வ சம் த ஞ்ச ம டைந்தார். அதனைத் தொடர்ந்து நித்தியானந்தாவின் மடங்களில் உயர் பதவியில் இருந்து வருகிறார்.

மேலும் தற்போது இந்தியாவில் உள்ள நித்யானந்தாவின் மடங்களை ரஞ்சிதா கவனித்து வருகிறார் என்பதாக கூறப்படுகின்றது. மேலும் தற்போது ரஞ்சிதாவுக்கு உயர் பதவி கொடுத்து புதிய பெயரையும் கொடுத்துள்ளாராம் நித்தியானந்தா. அந்த வகையில் இனி ரஞ்சிதாவை, ‘மா ஆனந்தமயி’ என்று தான் அ ழைக்க வேண்டுமாம். மேலும், நடிகை ரஞ்சிதா இளம் வயதில் இ ளசுகளின் கனவு க ன்னி யாக வலம் வந்தவர் ஆவார்.

ஆரம்ப காலத்தில் குடும்பப்பாங்கான கதாபாத்திரமாக இருந்தாலும் கவ ர்ச்சி கதாபாத்திரமாக இ ருந்தாலும் வெ ளு த்து வா ங்குவார் இவர். இந்நிலையில் தெலுங்கில், தாத்தா மனவாடு என்ற படத்தில் முதன் முறையாக நீச்சல் உ டையிலும் நடித்து அ சத்தி யு ள்ளார். தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி ரசிகர்களின் கவனத்தை ஈர்த்துள்ள அந்த புகைப்படங்கள் இதோ…