ட்ரான்ஸ்பரண்ட் சேலையில் இ டுப்பை ஆ ட்டி, இ ளசுகளை மூச்சு முட்ட வைக்கும் நடிகை அர்ச்சனா..! வீடியோ உள்ளே.. - Tamilanmedia.in
Home » CINEMA » ட்ரான்ஸ்பரண்ட் சேலையில் இ டுப்பை ஆ ட்டி, இ ளசுகளை மூச்சு முட்ட வைக்கும் நடிகை அர்ச்சனா..! வீடியோ உள்ளே..

ட்ரான்ஸ்பரண்ட் சேலையில் இ டுப்பை ஆ ட்டி, இ ளசுகளை மூச்சு முட்ட வைக்கும் நடிகை அர்ச்சனா..! வீடியோ உள்ளே..

சமீபகாலமாக சீரியலில் நடித்து வரும் நடிகைகள் தன்னுடைய சிறந்த நடிப்பை வெளிக்காட்டி வெள்ளித்திரையில் எளிதில் நு ழைந்து வி டுகிறார்கள், என்று சொல்லலாம். அந்த வகையில் நடிகை அர்ச்சனா-விற்கும் வெள்ளி திரையில் நடிக்க வாய்ப்புகள் கி டைத்துக் கொண்டிருந்தன, என்று சொல்லலாம். மேலும், நடிகர் சத்யராஜ் நடிப்பில் வெளிவந்த “ஒன்பது ரூபாய் நோட்டு” என்ற திரைப்படத்தில் இவர் முக்கியமான ரோலில் நடித்திருந்தார் இவர்.

அதன் பிறகு, இதனைத் தொடர்ந்து நடிகர் சிம்பு நடிப்பில் வெளிவந்த “வாலு” திரைப்படத்திலும் நடிகை அர்ச்சனா ஒரு முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடித்துள்ளார். மேலும், தற்போது ஒரு சில தொலைக்காட்சி தொடர்களில் நடித்து வருகிறார், என்று சொல்லலாம். மேலும் சிம்பு நடிப்பில் வெளியான வாலு படத்தில் ஒரு சிறிய காட்சியில் நடித்திருந்தார் இவர்.

மேலும், சோசியல் மீடியாக்களில் தொடர்ந்து ஹாட் photos மற்றும் videos வெளியிட்டு அச த்தி வருகிறார் நடிகை அர்ச்சனா. இவர் வெளியிடும் புகைப்படம் மற்றும் வீடியோ-ஸ்கு நெட்டிசன்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பு உள்ளது. இந்நிலையில் மஞ்சள் நிற சேலையில் ஆ ட்டம் போ ட்டுள்ள இவரது வீடியோ ஒன்று இணையத்தில் உலா வருகிறது. இதோ அந்த வீடியோ…

error: Content is protected !!