மாடர்ன் உடையில் தொ டையை கா ட்டி இ ளசுகளை உ சுப்பே த்தும் சீரியல் நடிகை ராஷ்மி.. ஹாட் பிக்ஸ் உள்ளே.. - Tamilanmedia.in
Home » Don't Miss » மாடர்ன் உடையில் தொ டையை கா ட்டி இ ளசுகளை உ சுப்பே த்தும் சீரியல் நடிகை ராஷ்மி.. ஹாட் பிக்ஸ் உள்ளே..

மாடர்ன் உடையில் தொ டையை கா ட்டி இ ளசுகளை உ சுப்பே த்தும் சீரியல் நடிகை ராஷ்மி.. ஹாட் பிக்ஸ் உள்ளே..

தற்போது தொலைக்காட்சி தொடர்கள் அதிகரித்துவி ட்டன என்று சொல்லலாம், பல தொலைக்காட்சிகளில் வித விதமாக ரக ரகமாக சீரியல்கள் ஒளிபரப்பாகி வருகின்றன, என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும் ஒவ்வொரு சீரியல்களிலும் புது புது முகங்கள் அறிமுகம் ஆகிறார்கள் என்று சொல்லலாம். மேலும், அவர்கள் மக்களிடத்தில் விரைவில் பிரபலமாகி விடுகிறார்கள், என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

தற்போது உள்ள நிலையில் சிறியவர்கள் முதல் பெரியவர்கள் வரை அனைவரும் சீரியல் பார்க்க தொடங்கிவிட்டனர் என்று சொல்லலாம். அதற்க்கு மிக முக்கியமான காரணம் சீரியலில் நடிக்கும் நடிகைகள் என்று சொல்லலாம். ஆம், தற்போது சீரியல்களில் நடிக்கும் நடிகைகள் சினிமா நடிகைகள் போல பார்ப்பதற்கு மிகவும் அழகாக உள்ளார்கள் என்று சொல்லலாம். அந்த வகையில் நடிகை ராஷ்மி ஜெயராஜ் அவர்களும் ஒருவர், ராஜபார்வை என்ற சீரியலில் நடித்து வருகிறார் இவர்.

மேலும், சோசியல் மீடியாக்களில் ஆக்ட்டிவாக இருந்து வரும் இவர் அ டிக்கடி தன்னுடைய புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார், அந்த வகையில் தற்போது மாடர்ன் உடையில் தொடை தெரியும் அளவிற்கு ஹா ட்டான சில புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ளார். இதோ அந்த புகைப்படம்…

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Rashmi Jayraj (@rashmi_jayraj)

error: Content is protected !!