கவ ர்ச்சி உடையில் படு சூடான புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ள நடிகை யாஷிகா..! - தி ணறும் நெட்டிசன்கள்.. - Tamilanmedia.in
Home » CINEMA » கவ ர்ச்சி உடையில் படு சூடான புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ள நடிகை யாஷிகா..! – தி ணறும் நெட்டிசன்கள்..

கவ ர்ச்சி உடையில் படு சூடான புகைப்படங்களை வெளியிட்டுள்ள நடிகை யாஷிகா..! – தி ணறும் நெட்டிசன்கள்..

பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சி மூலம் மக்களிடத்தில் பிரபலமானவர் தான் இளம் நடிகையான யாஷிகா ஆனந்த் அவர்கள். மேலும், பிக் பாஸ் நிகழ்ச்சியில் இருந்து வெளிறியதும் க வர்ச்சி போட்டோஷூ ட் மூலம் ரசிகர்களிடையே மீண்டும் தன்னை நினைவுபடுத்தி சொப்காசியால் மீடியாக்களில் தனக்கென ஒரு ரசிகக் கூ ட்டத்தையே சேர்த்து விட்டார் நடிகை யாஷிகா என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

பின்னர் சினிமா வாய்ப்பும் இருக்கு கிடைத்தது. “இ ருட்டறையில் மு ரட்டு கு த்து” படத்தில் க வர்ச்சி கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். மேலும் சில படங்களிலும் கமிட்டாகி நடித்து கொண்டிருந்தார். இந்நிலையில் சில மாதங்களுக்கு முன்பு இ ரவு பா ர்ட்டி முடித்து வரும் வழியில் கார் வி பத்து ஏற்பட்டது,

மேலும், யாஷிகா சி கிச்சை பெற்று வந்தார். தற்போது சி கிச்சையை முடிந்து நார்மலாக உள்ளார் யாஷிகா. இந்நிலையில் தற்போது க வர்ச்சி உடையில் தன்னுடைய முன்னழகு தெரியும் அளவிற்கு ஒரு சில போட்டோக்களை வெளியிட்டு உள்ளார் நடிகை யாஷிகா அவர்கள்.

error: Content is protected !!