கவ ர்ச்சி உடையில் படு சூ டான புகைப்படங்களை வெளியிட்டு ரசிகர்களை சூ டேற்றி யு ள்ள நடிகை அமலா பால்..

நடிகை அமலா பால், “நீலதம்ரா” என்ற மலையாள திரைப்படத்தில் மூலம் திரையுலகில் அறிமுகமாகியுள்ளார். மேலும், தமிழில் “சிந்து சமவெளி” என்ற திரைப்படத்தில் அறிமுகமாகியுள்ளார் இவர். ஆனால், இவருக்கு மக்களிடத்தில் நல்ல வரவேற்பு கொடுத்து திரைப்படம் என்றால் அது “மைனா” எண்ட்ரஸ் திரைப்படம் தான்.

மேலும், தமிழில் தெய்வத்திருமகள், காதலில் சொதப்புவது எப்படி, வே ட்டை ஆகிய திரைப்படங்களில் நடித்து தமிழ் திரைத்துறையில் முன்னணி நடிகையாக உ யர் ந்து ள்ளார் நடிகை அமலா பால் அவர்கள். ஆடை படத்தில் ஒரு bold -ஆன கதாபாத்திரத்தில் நடித்து மக்களின் பாராட்டுக்களை பெற்றார் இவர் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.

மேலும், சமீப நாட்களை சோசியல் மீடியா பக்கங்களில் மிகவும் அசிட்டிவாக வளம் வரும் நடிகை அமலா பால் அவர்கள், தான் எங்குலாம் சுற்றுலா செல்கிறாரோ அந்த புகைப்படங்களை எல்லாம் வெளியிட்டு வருகிறார். அந்த வகையில் சமீபத்தில் அவர் தன்னுடைய இன்ஸ்டா பக்கத்தில் வெளியிட்டுள்ள ஹா ட்டான புகைப்படங்கள் சில இணையத்தில் வைரலாகி வருகிறது என்று தான் சொல்ல வேண்டும்.