ட்ரஸ்ன்பரன்ட் சேலையில் அது தெ ரியும்ப டி புகைப்படத்தை வெளியிட்டுள்ள நிவேதா தாமஸ்.. உ ருகும் ரசிகர்கள்..

நடிகை நிவேதா தாமஸ், சினிமாவில் முதலில் குழந்தை நட்சத்திரமாக அறிமுகமாகி, அதன் பிறகு சில முன்னணி நடிகர்களின் படத்தில் நடித்துள்ளார். மேலும், இளம் நடிகையான நடிகை நிவேதா தாமஸ் அவர்கள் நடிகர் சசிகுமார் நடித்து வெளியான “போ ராளி” படம் மூலம் கதாநாயகியாக அறிமுகமாகினார். “நவீன சரஸ்வதி சபதம்” படத்தில் நடிகை ஜெய் -க்கு ஜோடியாக நடித்திருந்தார் இவர்.

சின்னத்திரையில் ஒளிபரப்பாகி வந்த “மூஸா” எனும் சீரியல் மூலம் குழந்தை நட்சத்திரமாக நடித்து வந்தவர் நடிகை நிவேதா தாமஸ். மேலும், ஜில்லா, பாபநாசம், தர்பார் போன்ற முன்னணி நட்சத்திரங்களின் படங்கள் இவரை பிரபலமான நடிகையாக தமிழில் மாற்றியது.

சோசியல் மீடியாக்களை மிகவும் அதிகமான நபர்கள் follow செய்கிறார்கள். அவ்வப்போது தன்னுடைய புகைப்படங்களை ஷேர் செய்யும் இவர், தற்போது ட்ரஸ்ன்பரன்ட் சேலையில், லோ நெக் ஜா க்க ட்டில் இவர் வெளியிட்டுள்ள புகைப்படம் இவருடைய ரசிகர்களை வெ குவாக கவ ர்ந்துள்ளது…