டை ட்டான ஜிம் உடையில் ரசிகர்களை வாய டைக்க செ ய்துள்ள பிபி பாஸ் சாக்க்ஷி.. தா று மா றான போட்டோஸ் உள்ளே.. - Tamilanmedia.in
Home » CINEMA » டை ட்டான ஜிம் உடையில் ரசிகர்களை வாய டைக்க செ ய்துள்ள பிபி பாஸ் சாக்க்ஷி.. தா று மா றான போட்டோஸ் உள்ளே..

டை ட்டான ஜிம் உடையில் ரசிகர்களை வாய டைக்க செ ய்துள்ள பிபி பாஸ் சாக்க்ஷி.. தா று மா றான போட்டோஸ் உள்ளே..

தற்போது உள்ள நிலையில் நடிகைகள் பட வாய்ப்புகளை பெற கவ ர்ச்சியான புகைப்படங்களை தன்னுடைய சோசியல் மீடியா பக்கங்களில் வெளியிட்டு வருகின்றனர் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். மேலும், ஒரு சில நடிகைகளில் அணைத்து நேரமும் சோசியல் மீடியா பக்கங்களில் மிகவும் ஆக்ட்டிவாக உள்ளனர் என்று தான் சொல்ல வேண்டும். அந்த வகையில் இவரும் ஒருவர்.

இளம் நடிகையான நடிகை ‘சாக்ஷி அகர்வால்’ “ராஜா ராணி”-யில் சிறிய வே டத்தில் நடித்த இவர், தமிழ், மலையாளம், கன்னடம் என அனைத்து மொழிகளிலும் நடிக்கத் தொடங்கினார். பின்னர், பிரபல நிகழ்ச்சியான பிக் பாஸ் 3ல் பங்கேற்கும் வாய்ப்பு கிடைக்கவே, அதில் கலந்துகொண்டார்.

மேலும், காலா, டெட்டி, விசுவாசம், குட்டி ஸ்டோரி போன்ற தமிழ் படங்களிலும், பிற மொழி படங்களிலும் நடித்து வந்தார். தற்போது, ஒரு சில படங்களை கைவசம் வைத்துள்ள இவர், தற்போது டை ட்டான ஜிம் உடையில் இவர் வெளியிட்டு இருக்கும் புகைப்படங்கள் வேற லெவல் என்று தான் சொல்ல வேண்டும்…

error: Content is protected !!