திருமணம் முடிந்த பின் குடும்பத்தினர்களை பிரிந்து மறு வீடு செல்லும் மணப்பெண்கள் , பாசத்தில் என்ன செய்கிறாங்க பாருங்க ., - Tamilanmedia.in
Home » VIDEO » திருமணம் முடிந்த பின் குடும்பத்தினர்களை பிரிந்து மறு வீடு செல்லும் மணப்பெண்கள் , பாசத்தில் என்ன செய்கிறாங்க பாருங்க .,

திருமணம் முடிந்த பின் குடும்பத்தினர்களை பிரிந்து மறு வீடு செல்லும் மணப்பெண்கள் , பாசத்தில் என்ன செய்கிறாங்க பாருங்க .,

திருமண நிகழ்வு என்பது இரு மனங்களை இணைக்கும் ஒரு பந்தம். அப்படிப்பட்ட திருமண கொண்டாட்டத்தை கண்டிப்பாக நம்மால் மறக்கவே முடியாது. திருமணங்களை மிகவும் ஆடம்பரமாக நடத்தும் வழக்கம் இருந்து வருகிறது. அனைவரின் வாழ்விலும் திருமணம் நடக்கும் நாள் என்பது மிகவும் முக்கியமான நாளாகும். ,

ஒருவரின் வாழ்க்கையை அடியோடு மாற்றிப்போடும் வல்லமை திருமணத்திற்கு மட்டுமே உண்டு.ஏனெனில் வாழ்க்கைக்கு முழுமையான அர்த்தத்தை கொடுப்பதே திருமணம்தான். அப்படிப்பட்ட திருமணத்தில் நீங்களும் உங்கள் துணையும் பாட்டு பாடி, ஆடி உங்கள் பந்தத்தை ஆரம்பித்தால் எப்படி இருக்கும். உலகில் மிகப்பெரிய வலிமையுள்ள விசயம் என்ன தெரியுமா ‘பாசம்’.

திருமணம் முடிந்து மறுவீடு செல்லும் போது கண்ணீர் விடும் மணப்பெண்கள். இதனை பார்க்கும் நமக்கே கண் கலங்கி விடும் ,இவ்வளவு பாசத்துக்குரிய சொந்தங்கள் விட்டு தூரம் செல்லும் போது யாருக்காக இருந்தலும் மனம் கஷ்டமடையும் ,இது குறித்த காட்சிகள் சமூகவலைத்தளத்தில் பரவி வருகின்றது. நீங்களும் பார்த்து ரசியுங்கள்..

error: Content is protected !!