முகத்தை காட்டாமல் பின்னழகை வளைய வளைய காட்டி…. பட்டு சேலையில் ஜொலிக்கும் ரம்யா பாண்டியன்…. அதுவும் எங்கு தெரியுமா….????

தமிழ் சினிமாவில் தற்போது ரசிகர்களை கவர்ந்து நடிகையாக வளம் வந்து கொண்டிருப்பவர் நடிகை ரம்யா பாண்டியன். இவர் முதன்முதலாக ஜோக்கர் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் தமிழ் சினிமாவில் அறிமுகமானார்.அதன் பிறகு பிக் பாஸ் மற்றும் குக் வித் கோமாளி ஆகிய நிகழ்ச்சிகளில் பங்கேற்றதன் மூலம் ரசிகர்கள் மத்தியில் மேலும் பிரபலமானார்.

அந்த நிகழ்ச்சியில் பங்கேற்றதன் பிறகு இவருக்கு பட வாய்ப்புகள் குவிந்து வருகின்றன. இவருக்கென தனி ஒரு ரசிகர் பட்டாளத்தையே உருவாக்கியுள்ளார். இவரின் நடிப்பில் இறுதியாக வெளியான ராமன் ஆண்டாலும் ராவணன் ஆண்டாலும் என்ற திரைப்படம் மக்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்றுள்ளது. நடிப்பு ஒரு பக்கம் இருந்தாலும் மறுபக்கம் கவர்ச்சியான புகைப்படங்கள் மற்றும் வீடியோக்களை எடுத்து அவ்வப்போது இணையத்தில் பகிர்வார் ரம்யா பாண்டியன்.

இந்நிலையில் தமிழகத்தின் பிரம்மாண்டமான கோவில்களில் ஒன்றான தஞ்சை பெரிய கோவிலுக்கு சென்று ரம்யா பாண்டியன் சுவாமி தரிசனம் செய்துள்ளார். பட்டுப் புடவையில் முகம் காட்டாமல் பின்னழகை மட்டுமே காட்டி வளைய வளைய போஸ் கொடுத்துள்ளார். அந்த புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வெளியான நிலையில் ரசிகர்கள் அதிக அளவு ஷேர் செய்து வருகிறார்கள்.