சிறப்பாக நடந்து முடிந்த நடிகர் விக்னேஷ்காந்த் திருமணம்.. ஜோடிகளை நேரில் சென்று வாழ்த்திய நடிகர் சிவகார்த்திகேயன்…

தென்னிந்திய தமிழ் சினிமாவில் மீசையை முறுக்கு என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் மக்களின் மத்தியில் இடம் பிடித்த நடிகர் தான் விக்னேஷ் காந்த இவர் தமிழில் மெஹெந்தி சர்க்கஸ் , களவாணி 2 , தேவ் போன்ற பல்வேறு திரைப்படங்களில் நடித்து பிரபலம் அடைந்த நடிகர் , யூ – tube பக்கத்தில் தனக்கென ஒரு இடத்தை பதித்தவர் ,

தற்போது இவர் மற்றும் இவரது நண்பர்கள் சேர்ந்து blacksheep என்ற நிறுவனத்தை நடத்தி வருகின்றனர் , இவரது பேச்சால் பலரது மனதை கவர்ந்தவரும் கூட , சமூக பிரச்சனைகளின் கலந்து கொள்ளும் தன்னலமற்ற நடிகரும் கூட இதனாலே இவருக்கு ரசிகர்கள் அதிகம் என்று சொல்லலாம் ,

இன்று காலை இவருக்கு சிறப்பாக திருமணம் முடிந்துள்ளது அந்த புகைப்படங்கள் தற்போது இணையத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றது , இதனை பார்த்த அவரது ரசிகர்களுக்கு இன்ப அ திர்ச்சி கொடுத்துள்ளது என்று தான் சொல்ல வேண்டும் , இதோ அந்த புகைப்படம் உங்களுக்காக ..

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Black Sheep Tamil (@blacksheeptamil)